Sabuni

Sabuni

makoijr

New Member
Joined
Oct 29, 2018
Posts
4
Reaction score
1
Pata Sabuni za magadi Kwa Bei poa
received_569318940205523.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Fanya hivi elezea benefits za sabuni ya magadi.

Why wadau wachague sina hii ya sabuni.

Imetengenezwa kutokana na nini, inapatikana wapi na kwa bei gani kwa gram ngapi.

Afu uweke na mawasiliano.

Market yourself properly.
Atakuwa amaekuelewa. Wengi huwa hawataki kuwa precisely kutoa mwanya wa upigaji. Yaani kila mteja anabei yake.
 
Back
Top Bottom