Tunauza Laptop Laki 2 Yenye Ofa Kibao

Tunauza Laptop Laki 2 Yenye Ofa Kibao

Dr. Zaganza

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Posts
1,803
Reaction score
2,720
WhatsApp Image 2026-07-31 at 10.15.05.jpeg
WhatsApp Image 2026-07-31 at 10.26.23.jpeg





OFA YA VITABU KWA KILA COMPUTER
Vitabu vitano vya ujasiriamali bure kwa mteja, navyo Ni:
1. Miongozo ya kilimo biashara kwa mazao mengi ikiwemo Mihogo,bamia, miwa, maharage,vitunguu,matiki maji,ufuta,pilipili hoho. Bamia,Ufuta,Nyanya ,papai ,
2. Kiwanda cha nyumbani( Bidhaa 15 za kutengeneza ukiwa nyumbani kama sabuni zote,mshumaa,chaki n.k)
3. Ufugaji bora wa kuku asili (Jinsi ya kuanza na kuku wawili na kupata kuku 120 kwa mwaka kwa njia ya kulea mwenyewe vifaranga)
4. Formula za kuandaa dawa kwa zaidi ya magonjwa 20 kwa kutumia mimea inayotuzunguka
5. Jinsi ya kutengeneza mkaa mbadala bila kukata miti
Piga simu:0713-039875
 
Back
Top Bottom