Sabuni mpyaaa


K

KEDIAY-MANGUSHA

Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
13
Likes
0
Points
0
K

KEDIAY-MANGUSHA

Member
Joined Jun 26, 2011
13 0 0
Jamaa akanunua sabuni maarufu iitwayo OGESHA ilikuwa inatangazwa mno kwenye radio, TV na magazeti. Akafika home usiku, kama kawaida kuna mgawo wa umeme na watu kibao wanaoga, akaamua aogee kwenye choo cha shimo. Huku akioga akawa anaimba 'ogesha, ogeshaaaaaaaa, ogeshaaaa' mpaka mwili mzima ukawa na mapovu. Ghafla sabuni ikadondoka akaiokota akaendelea kujipaka sabuni na kuendelea kuimba ogeshaaa kwa sauti ya juu ili majirani wamsikie anatumia sabuni ya matawi ya juu. Ghafla jamaa akaanza kutukana, kumbe sabuni ilipodondoka aliokota kimba(mavi) akaendelea kujipaka. Akaanza kusema sabuni ya ogesha kwa juu tu ndo sabuni ndani ni ushuzi tuuuu! Aha TANESCO HAOOOOO
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Teh teh teh jamaa kajipaka mavi,
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
cheka unenepe..
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Dah, hapo simo. Sicheki wala sinuni nipo moderate.
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Jamaa yuko kizamani zaidi anannua sabuni anakosa hela ya mshumaa!!amakweli OGESHA
 

Forum statistics

Threads 1,213,132
Members 461,976
Posts 28,468,053