Misunderstood
JF-Expert Member
- Aug 4, 2020
- 393
- 896
Janaba ndo nini wakuu
Ukute tunakaa na janaba na hatujui
Janaba ndo nini wakuu
mavuzi ni nywele za sehemu za siri, ukiziacha bila kunyoa kwa zaidi ya siku arobaini utakua mwepesiHapo kwa vuzi sijaelewa
inasaidia kwa kiasi chake hasa kuoga baharini, muwe na tabia ya kuoga baharini ni dawa kubwa sabna ya mikosi na kurogwaSiku zote naogea chumvi....... Je inasaidia?
Sent from my Infinix X657B using JamiiForums mobile app
hakuna mahala ambapo uchawi haupoDuh. Sikujua Kama na JF kuna Wachawi
Kutoka Pemba alhamdulilah, mimi ni mpemba na najivunia kua mpembaDuh..!
Mleta mada ni mganga kutoka nchi gani?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
fanya unyoe usikae na uchafuAisee nina mwaka sijanyoa nywele za chini
niinbox nifakuelekeza namna ya kufanya kutokana na unavyohisi kua umerogeka namba nasumbuliwa sannaumesahau kuweka namba mtaalamu, tuliorogwa tukucheki
usiombe yakufike na muombe sana mungu wako akuepushe nayoHakuna uchawi dunia
kama una kinga si rahisi kurogek ila iwe kinga sio makorokoro unauziwa na mataleli kisha unaambiwa kingaUkiwa na kinga yoyote mwilini upo hatarini sana kurogwa
kinga angalia kutoka kwenye familia yenu ukikosa nifate ila kinga ya ukoo wenu ni kubwa kuliko utakayopata kutoka kwanguHaya napataje hiyo dawa ya kujikinga na huo uchawi..
usiombe yakukuteKarne hii bado watu wanaamini kuna uchawi?
ni kweli ila ziwe zenyewe sio za matapeliUkitumia ant witchcraft hao wapumbavu awakuwezi
hao wanaokisaidia kuokoka hawatoki kilingeni kupata kingaDawa ni kuokoka tu.
ukiwa na mafanikio na maendeleo utaona haya kama mambo ya kjinga ila ukinasa kwenye mitego ya kichawi utajuta, unaweza kutoa kitu chenye thamani bure na kisipokeleweUsitutishe.
Mbona yangu, au basimavuzi ni nywele za sehemu za siri, ukiziacha bila kunyoa kwa zaidi ya siku arobaini utakua mwepesi
hahaaaMbona yangu, au basi
Kwann unaogea chumviSiku zote naogea chumvi....... Je inasaidia?
Sent from my Infinix X657B using JamiiForums mobile app
Kwa hiyo huwa unazichana style kwa style mara punk mara afro 😁😁😁Aisee nina mwaka sijanyoa nywele za chini