Sababu zinazofanya uwe mwepesi kurogeka

Sababu zinazofanya uwe mwepesi kurogeka

Hizbu Sharifu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2021
Posts
478
Reaction score
975
Habari wanajamii forum
Napenda kuchukua fursa hii kuwaeleza sababu ambazo hufanya mtu awe mwepesi kurogeka
1- kufanya ngono ovyo na watu tofauti
2- Kukaa na janaba kwa muda mrefu
3- kukaa na mavuzi kwa zaidi ya siku 40
4- kula kinyesi cha mwanaadamu, hasa wale wanaopenda kunyonya tupu
5- kutonawa na maji baada ya kujisaidia

kuna mengi zaidi yanaweza kua sababisha ya kurogeka kwa urahisi ila vima kukawa na kinga ya ya uchawi na nukhsi katika mwili au nyumba
 
Habari wanajamii forum
Napenda kuchukua fursa hii kuwaeleza sababu ambazo hufanya mtu awe mwepesi kurogeka
1- kufanya ngono ovyo na watu tofauti
2- Kukaa na janaba kwa muda mrefu
3- kukaa na mavuzi kwa zaidi ya siku 40
4- kula kinyesi cha mwanaadamu, hasa wale wanaopenda kunyonya tupu
5- kutonawa na maji baada ya kujisaidia

kuna mengi zaidi yanaweza kua sababisha ya kurogeka kwa urahisi ila vima kukawa na kinga ya ya uchawi na nukhsi katika mwili au nyumba
Myths
 
Habari wanajamii forum
Napenda kuchukua fursa hii kuwaeleza sababu ambazo hufanya mtu awe mwepesi kurogeka
1- kufanya ngono ovyo na watu tofauti
2- Kukaa na janaba kwa muda mrefu
3- kukaa na mavuzi kwa zaidi ya siku 40
4- kula kinyesi cha mwanaadamu, hasa wale wanaopenda kunyonya tupu
5- kutonawa na maji baada ya kujisaidia

kuna mengi zaidi yanaweza kua sababisha ya kurogeka kwa urahisi ila vima kukawa na kinga ya ya uchawi na nukhsi katika mwili au nyumba
Duh..!
Mleta mada ni mganga kutoka nchi gani?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom