Kwenye mavuzi, acha nirogeke tu!Habari wanajamii forum
Napenda kuchukua fursa hii kuwaeleza sababu ambazo hufanya mtu awe mwepesi kurogeka
1- kufanya ngono ovyo na watu tofauti
2- Kukaa na janaba kwa muda mrefu
3- kukaa na mavuzi kwa zaidi ya siku 40
4- kula kinyesi cha mwanaadamu, hasa wale wanaopenda kunyonya tupu
5- kutonawa na maji baada ya kujisaidia
kuna mengi zaidi yanaweza kua sababisha ya kurogeka kwa urahisi ila vima kukawa na kinga ya ya uchawi na nukhsi katika mwili au nyumba
Bilashaka utakuwa msitu wa amazoni kama sio wa mabwepandeAisee nina mwaka sijanyoa nywele za chini
haha hakikaBilashaka utakuwa msitu wa amazani kama sio wa mabwepande
Duh unaishije sasahaha hakika
Uwongo.Km wewe mjanja uniroge Mimi uone.Habari wanajamii forum
Napenda kuchukua fursa hii kuwaeleza sababu ambazo hufanya mtu awe mwepesi kurogeka
1- kufanya ngono ovyo na watu tofauti
2- Kukaa na janaba kwa muda mrefu
3- kukaa na mavuzi kwa zaidi ya siku 40
4- kula kinyesi cha mwanaadamu, hasa wale wanaopenda kunyonya tupu
5- kutonawa na maji baada ya kujisaidia
kuna mengi zaidi yanaweza kua sababisha ya kurogeka kwa urahisi ila vima kukawa na kinga ya ya uchawi na nukhsi katika mwili au nyumba
ant witchcraft ni Nini?Ukitumia ant witchcraft hao wapumbavu awakuwezi
Duh. Sikujua Kama na JF kuna Wachawi
We jamaa utakuwa unajiita mwarabu though unakaa pembaHabari wanajamii forum
Napenda kuchukua fursa hii kuwaeleza sababu ambazo hufanya mtu awe mwepesi kurogeka
1- kufanya ngono ovyo na watu tofauti
2- Kukaa na janaba kwa muda mrefu
3- kukaa na mavuzi kwa zaidi ya siku 40
4- kula kinyesi cha mwanaadamu, hasa wale wanaopenda kunyonya tupu
5- kutonawa na maji baada ya kujisaidia
kuna mengi zaidi yanaweza kua sababisha ya kurogeka kwa urahisi ila vima kukawa na kinga ya ya uchawi na nukhsi katika mwili au nyumba
Means zote zinazozuia usiwe attacked na negative powerant witchcraft ni Nini?
Je ivyo vitu ni vipi na vinapatikana vipi , au unavitumiaje kuzuia wanga ., Wanga ni watu wabaya sana.Means zote zinazozuia usiwe attacked na negative power
Negative power ni general ikiwemo witchcraft japo uchawi ni sehemu ndogo sana ya nguvu hasi.Yapo madini,mimea, sounds,waves, Jesus name,nguvu yako ya imani,nk vinazuia kudhurika na nguvu za giza uchawi ikiwemo
Mkuu ziache zichanue hadi maua kabisa !!!Aisee nina mwaka sijanyoa nywele za chini
Sio wewe tu wengi hatujaelewa itabidi atoe ufafanuzi..🤣Hapo kwa vuzi sijaelewa
Uchawi hauna Karne.Karne hii bado watu wanaamini kuna uchawi?
Je ivyo vitu ni vipi na vinapatikana vipi , au unavitumiaje kuzuia wanga ., Wanga ni watu wabaya sana.
Mbona Mungu bado wanaamini.Karne hii bado watu wanaamini kuna uchawi?
Mengine hapo husababisha nuksi tu na sio kurogwa.Haya napataje hiyo dawa ya kujikinga na huo uchawi..