sababu za wanaume kuongeza mke


kamati

kamati

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
241
Likes
56
Points
45
Age
22
kamati

kamati

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
241 56 45
wanamme huwa tunaamua kuwa na mke zaidi ya mmoja kwa sababu hizi kwanza katika ile hali mke wako anakuwa mchafu hajijali akiwa home inajenga mazingira ya kero na kuamua kutafuta mrembo nje ili atufarij sababu ya pili ni pale mwanamke anakuwa na uja uzito mpaka kujifungua hiyo huwa inachukua mpaka miezi miwili mpaka mitatu so mwanaume kuvumilia hicho kipind haiwezekani sasa anapoenda kudo anakuta mtoto mtundu kwenye gem ananogewa
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Kipofu alipata wasaa wa kuona, akaona ng'ombe mara moja afu akawa kipofu tena.

Basi watu wakisema, lile samtrela kuubwa, yeye anauliza, kubwa kama ng'ombe?
Hawa wakisema aisee Burj Khalifa kubwa, na kipofu anauliza, kubwa kama ng'ombe

Go figure...
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
kweli hizo ni sababu tosha.
Pia mke akienda safari, ruhsa
na mke akimbania mumewe, ruhsa
Mke kama havutii tena ruhsa
na mke akiwa mjehuri ruhsa
au kama anaspend muda mwingi na watoto
sababu halali ni nyingi sana.
basi tu wanawake hatuna uelewa
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

wanaume mna sababu na nyie mkiota
vitambi ruksa mke kua na asie na kitambi
kama humpi mkeo hela ya mafuta wala manukato
unataka anukie kwa kujipaka korie?mikia tu inawasumbua!!
 
sishy

sishy

Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
43
Likes
5
Points
15
sishy

sishy

Member
Joined Mar 26, 2013
43 5 15
huo ni umalaya tuu, kama hana mvuto ulimuoaje na ulimuoa ili iwe nini? kama unaona miez mitatu mingi, usioe bali zunguka kwa wale madada poa..!:faint::faint::A S-fire1:
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Nakubaliana na mdau pale juu kuhusu sababu alizozitoa kuhusu kuongeza mke wa pili (kufuata taratibu lakini). Labda ni jikite kwenye hoja ya upande wa pili kuhusu wanawake nao kuwa na kidumu pembeni.

Kiafya sio salama na ni hatari kwa mwanamke kua na kidumu, kisanyansi ni kwamba manii ya mwanaume hayana maradhi kwa wanawake zaidi ya mmoja wanaochangia dushelele moja kwa uaminifu.

Lakini mwanamke ambae anachangia mwanaume zaidi ya mmoja anaweza akaathirika kiafya kupitia manii tofauti toufauti yatakayokua yanamchoma (Kwa wale wanaofanya mapenzi sio salama kama tunavyoita) japokua mimi na amini hakuna mapenzi salama kama nyote sio waaminifu.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
mbona hamna cha msingi hata kimoja ulichoandika hapo...?
halafu unajaribu kuhalalisha mambo yasiyo na msingi
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,332
Likes
40,110
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,332 40,110 280
wewe noumaaa shem kaaaaah!
anadai miezi mitatu ya mkewe kuwa mjamzito ndo inamfanya ye aopoe, sa ye akiugua miezi sita mkewe si watamzalisha kabisa.....wanaume wengine bana sijui wakoje!!!!!
najua shemeji angu hauko hivo....
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
wanamme huwa tunaamua kuwa na mke zaidi ya mmoja kwa sababu hizi kwanza katika ile hali mke wako anakuwa mchafu hajijali akiwa home inajenga mazingira ya kero na kuamua kutafuta mrembo nje ili atufarij sababu ya pili ni pale mwanamke anakuwa na uja uzito mpaka kujifungua hiyo huwa inachukua mpaka miezi miwili mpaka mitatu so mwanaume kuvumilia hicho kipind haiwezekani sasa anapoenda kudo anakuta mtoto mtundu kwenye gem ananogewa
Hizo sababu si stahiki kupelekea sisi waume kuoa.

Msingi ni kuhakikisha mkeo anakupa soap-soap kama wale wadada uwaonao mtaani. Mpendezeshe uone!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,632
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,632 280
Huwa nasikitika sana nionapo mwanaume mwenzangu mwenye mawazo yaliyo na fikra kama za mleta mada...
Kitabu changu cha imani kinabainisha ya kwamba, "aziniye na mwanamke hana akili kabisa, tena aiangamiza nafsi yake ye mwenyewe"...
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Hizo sababu ulizotoa kama kweli ndio sababu zinazowafanya watafute mbadala mimi naona hazina mashiko.


  • Sababu ya kwanza umesema ya uchafu; Hivi huyo mama ameanza uchafu lini je ni baada tu ya kumuoa au. Kama ni baada tu ya kumuoa mbona hili linarekebishika tu iwapo unampenda kwanini usimwambie na kumsaidia kidogokidogo kujifunza usafi kumbuka ukiona vyaelea vimeundwa. Na uchafu sio kilema muhusika anaweza kuadjust kwa kusaidiwa na hili linawezekana likifanywa kwa upendo.
  • Pili umetoa sababu ya ujauzito; aaaaaah hiii bwana ata sio haki basi ikiwa vipi msizae au unaonaje. Kwani ujauzioto kwa mwanamke ni kosa mbona ni matokeo ya starehe ya wote wawili. Sasa una amua kumuadhibu mkeo kwa sababu hii. Ikiwa hivi basi kizazi cha dot com mna safari ndefu aisee.
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145

wanaume mna sababu na nyie mkiota
vitambi ruksa mke kua na asie na kitambi
kama humpi mkeo hela ya mafuta wala manukato
unataka anukie kwa kujipaka korie?mikia tu inawasumbua!!
hahahahahaha mwanamke akifanya anaambiwa malaya tena ana tabia mbaya jamani hawa wanaume hawa. Hivi si kuna maduka ya urembo mume anaweza kumpeleka mkewe akajichagulia manukato mazuri na hata kufundishwa namna ya kutumia. Lkn kinachowaponza wanaume hawa ni kuacha mezani pesa kidogo tena hata haitoshi budget ya ndani. Mwisho anakuja na hoja ya kwenda nje ambako akifika anaweka laki 2 mezani na bill zingine analipia . Anashindwa kuelewa kua huo urembo anaouona ni yeye ndiye anaegharamia lol.
 
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,380
Likes
1,450
Points
280
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,380 1,450 280
wanamme huwa tunaamua kuwa na mke zaidi ya mmoja kwa sababu hizi kwanza katika ile hali mke wako anakuwa mchafu hajijali akiwa home inajenga mazingira ya kero na kuamua kutafuta mrembo nje ili atufarij sababu ya pili ni pale mwanamke anakuwa na uja uzito mpaka kujifungua hiyo huwa inachukua mpaka miezi miwili mpaka mitatu so mwanaume kuvumilia hicho kipind haiwezekani sasa anapoenda kudo anakuta mtoto mtundu kwenye gem ananogewa
Mkuu kwa sababu ulizotoa hapa ni dhahiri hujaoa! Hizi sababu asilani haziwezi kumtoa mtu nje ya ndoa yake; mke akifungua daima furaha siyo kero, kama hajijali akiwa hm ujue na ww uko rough vile vile. Kwa sisi tulioowa na kujaliwa watoto, hizi sababu haziwezi kusababisha utoke nje ndoa!
 
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,380
Likes
1,450
Points
280
J

Jorojik

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,380 1,450 280
Huwa nasikitika sana nionapo mwanaume mwenzangu mwenye mawazo yaliyo na fikra kama za mleta mada...
Kitabu changu cha imani kinabainisha ya kwamba, "aziniye na mwanamke hana akili kabisa, tena aiangamiza nafsi yake ye mwenyewe"...
Tena hiyo iliandikwa zamani hizo kabla hata wazo la ukimwi halijakuwepo duniani, je sasa kipindi hiki cha ukimwi si ni kutokomeza kabisa nafsi?
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
wengine wakitoka nje wanapewa 0713......kwa hiyo wanaamua kuvuta kitu ndani kabisa!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
sababu zako ni ndogo kama kipimo cha uelewa wako.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,455
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,455 8 135
mxiuuuuuuuuuuuuuu.........................
 
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2008
Messages
3,055
Likes
18
Points
135
Chilisosi

Chilisosi

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2008
3,055 18 135
Wanawake wengine wanaudhi ndio maana wanaume wanaoka nje kujaribu different test na kupunguza stress
 

Forum statistics

Threads 1,273,879
Members 490,535
Posts 30,494,902