Kitaja
JF-Expert Member
- Jun 14, 2011
- 2,836
- 1,383
- Thread starter
- #61
Raia anaweza kunyamaza tu bila kuifanyia kazi ripoti za PAC .
Hakuna sheria inayomlazimisha kukubali maamuzi ya kamati za bunge.
Na sasa kila mtu mwenye kufikiri anajua wazi hii ilikua moja ya propaganda chafu dhidi ya serikali
Tume ile ya zitto iliingiliwa na haikufanya maamuzi kwa matakwa ya uhalisia bali walifata matakwa ya watu wengine.
Rais sana sana ataunda tume huru kuchunguza tena na pia kuwachunguza wabunge kama walipewa pesa kuleta fitina
Kazi kweli kweli