Sababu ya mishahara kuchelewa mwezi huu April

Sababu ya mishahara kuchelewa mwezi huu April

Ha ha ha ha ha, mshahara wa sasa tu majanga halafu mnajipa matumaini eti kuna nyongeza, msinivunje mbavu mwana wa mwenzenu
 
hela zoote tumetumia kwenye maadhimisho ya kuvunja mawe kinachofanyika sasa tunasubiri sekta binafsi ipeleke hela za wafanyakazi wake katika mifuko ya hifadhii ili tukakope huko ndio tulipe mishahara naomba hii mada isiongelewe tena hapa mi ndio msemaji mkuu theehe thehe hahahah
 
na akigoma mtu mabwe pande kunamuhusu hahahaha hiyo ndiyo raha ya kuwa kwenye system ehehehehetehehetehe wadhungu wanathema authority works kudadeki
 
Hivi jeshi linasubiri nini kupindua serikali? Tumethibitisha kwamba serikali zimeshindwa kulipa mishahara na JK aliutangazia umma wa watanzania kwamba serikali ikishindwa kulipa mishahara Jeshi lichukue nchi. Tangu aseme hayo sasa ni mwezi mmoja nanusu naamini hata wanajeshi bado hawajasahau agizo hili la rais alilolitoa bungeni. Siku zote tunaamini maneno huwa yanaumba na ishatokea sasa serikali 2 za CCM zimeprove failure hivyo ni wakati mwafaka wa jeshi kuchukua nchi coz serikali imeshindwa kulipa mishahara yao.
 
ni maajabu kwa siku kuu hii ya watumishi kuadhimishwa wakati asilimia tisini na tano wakiwa hawajalipwa mishahara ya mwezi wa nne
 
uzi kama huu ni wa 3 sasa. n way tuendelee kujadili tu.
 
Hivi jeshi linasubiri nini kupindua serikali? Tumethibitisha kwamba serikali zimeshindwa kulipa mishahara na JK aliutangazia umma wa watanzania kwamba serikali ikishindwa kulipa mishahara Jeshi lichukue nchi. Tangu aseme hayo sasa ni mwezi mmoja nanusu naamini hata wanajeshi bado hawajasahau agizo hili la rais alilolitoa bungeni. Siku zote tunaamini maneno huwa yanaumba na ishatokea sasa serikali 2 za CCM zimeprove failure hivyo ni wakati mwafaka wa jeshi kuchukua nchi coz serikali imeshindwa kulipa mishahara yao.

Serikali sio wajinga,wajeda wenyewe washalamba chao mapeeema
 
sijui mh rais anahutubia nini wakati watumishi wake hawana mshahara wa mwezi wa nne
 
sijui mh rais anahutubia nini wakati watumishi wake hawana mshahara wa mwezi wa nne

Nimemsikia akiwaita walimu shemeji.
Ila habari njema kasema hazina walisha approve mishahara tangu 24/4/2014 tatizo ni uzembe wa watendaji wachache ila ASAP mishahara itakuwa tayari.

Sihui siasa, sijui kweli. tusubiri hiyo ASAP.
 
unashangaa mishahara kuchelewa ..ni kawaida sisi tumezoea. fikiria raisi aliwahi kuagiza ifikapo 25kila mwezi mishahara iwe imetoka hazina na halimashauri wakampuuza, sasa wewe hata ulie no way.fikiria mwaka jana pinda alitoa miezi mitatu madeni ya walimu yawe yamelipwa ....limebaki agizo hewa.kinana ccm nae alitoa agizo wapi!!!hakuna kinachofanyika.jana tena waziri mkuu kaja na lingine..madeni yawe yamelipwa kabla ya 30 june mwaka huu 2014..ndugu yangu nadai tangu 2008 nikiulizia naambiwa mchakato wa kulipa unaendelea,mara uhakiki unaendelea kwa C.A.G,,mara majina yapo hazina na malipo yanaanza kwa awamu,ghafla tena majina yamepelekwa tamisemi,,mara yamerudishwa utumishi...yaani ni utapeli tuu..
 
unashangaa mishahara kuchelewa ..ni kawaida sisi tumezoea. fikiria raisi aliwahi kuagiza ifikapo 25kila mwezi mishahara iwe imetoka hazina na halimashauri wakampuuza, sasa wewe hata ulie no way.fikiria mwaka jana pinda alitoa miezi mitatu madeni ya walimu yawe yamelipwa ....limebaki agizo hewa.kinana ccm nae alitoa agizo wapi!!!hakuna kinachofanyika.jana tena waziri mkuu kaja na lingine..madeni yawe yamelipwa kabla ya 30 june mwaka huu 2014..ndugu yangu nadai tangu 2008 nikiulizia naambiwa mchakato wa kulipa unaendelea,mara uhakiki unaendelea kwa C.A.G,,mara majina yapo hazina na malipo yanaanza kwa awamu,ghafla tena majina yamepelekwa tamisemi,,mara yamerudishwa utumishi...yaani ni utapeli tuu..kesho utaambiwa hakuna vielelezo au kuna walimu waliokufa hivyo tunahakiki upya kuthibiti walimu hewa..
,!
 
unashangaa mishahara kuchelewa ..ni kawaida sisi tumezoea. fikiria raisi aliwahi kuagiza ifikapo 25kila mwezi mishahara iwe imetoka hazina na halimashauri wakampuuza, sasa wewe hata ulie no way.fikiria mwaka jana pinda alitoa miezi mitatu madeni ya walimu yawe yamelipwa ....limebaki agizo hewa.kinana ccm nae alitoa agizo wapi!!!hakuna kinachofanyika.jana tena waziri mkuu kaja na lingine..madeni yawe yamelipwa kabla ya 30 june mwaka huu 2014..ndugu yangu nadai tangu 2008 nikiulizia naambiwa mchakato wa kulipa unaendelea,mara uhakiki unaendelea kwa C.A.G,,mara majina yapo hazina na malipo yanaanza kwa awamu,ghafla tena majina yamepelekwa tamisemi,,mara yamerudishwa utumishi...yaani ni utapeli tuu..

me hata kuwafatilia sitak nafanya yangu,,sasa wa 2008 hajalipwa mi wa 2010s ndo ntalipwa leo
 
Back
Top Bottom