Sababu ya mishahara kuchelewa mwezi huu April

Sababu ya mishahara kuchelewa mwezi huu April

Kilahiro

Senior Member
Joined
Aug 5, 2013
Posts
171
Reaction score
46
Bunge la katiba, miaka 50 ya muungano yamaliza fedha hazina waalimu tunakufa njaa.walah shida niliyo nayo ole wenu tena ole wenu mje uwanja wa taifa (TEMEKE)kwenye sherehe za mei mosi nitakua kwenye nitakuwa gumzo magazeti ya tarehe 2 lazma nijitoe mhanga nimechoka madeni mwalimu mie.nimejifungia ndani siku mbili mlango unagongwa ka ngoma aibu gani hii jamani?Meimosi ya mwaka huu fanyieni huko huko mnaposhiba na kusaza ostabey na masaki kwani hamna fiwanja?fanyieni viwanja vya farasi msherehekee nyie na watoto wenu.sisi tunanjaa sherehe hatutakiiiii.
 
Bunge la katiba, miaka 50 ya muungano yamaliza fedha hazina waalimu tunakufa njaa.awalah shida niliyo nayo ole wenu tena ole wenu mje uwanja wa taifa (TEMEKE)kwenye sherehe za mei mosi nitakua kwenye nitakuwa gumzo magazeti ya tarehe 2 lazma nijitoe mhanga nimechoka madeni mwalimu mie.nimejifungia ndani siku mbili mlango unagongwa ka ngoma aibu gani hii jamani?Meimosi ya mwaka huu fanyieni huko huko mnaposhiba na kusaza ostabey na masaki kwani hamna fiwanja?fanyieni viwanja vya farasi msherehekee nyie na watoto wenu.sisi tunanjaa sherehe hatutakiiiii.
Khaa pole sana kama ulidhani wanasiasa uchwara kama babu na vijibwa vyake watakukomboa. Wenzio wanaangalia firsa..
tafuta fursa...
.
 
Bunge la katiba, miaka 50 ya muungano yamaliza fedha hazina waalimu tunakufa njaa.walah shida niliyo nayo ole wenu tena ole wenu mje uwanja wa taifa (TEMEKE)kwenye sherehe za mei mosi nitakua kwenye nitakuwa gumzo magazeti ya tarehe 2 lazma nijitoe mhanga nimechoka madeni mwalimu mie.nimejifungia ndani siku mbili mlango unagongwa ka ngoma aibu gani hii jamani?Meimosi ya mwaka huu fanyieni huko huko mnaposhiba na kusaza ostabey na masaki kwani hamna fiwanja?fanyieni viwanja vya farasi msherehekee nyie na watoto wenu.sisi tunanjaa sherehe hatutakiiiii.
 
Wewe utakuwa Mwalimu wa Chekechea! Kesho sio Mei Mosi, kesho ni tar 30/04/2014


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
bunge la katiba, miaka 50 ya muungano yamaliza fedha hazina waalimu tunakufa njaa.walah shida niliyo nayo ole wenu tena ole wenu mje uwanja wa taifa (temeke)kwenye sherehe za mei mosi nitakua kwenye nitakuwa gumzo magazeti ya tarehe 2 lazma nijitoe mhanga nimechoka madeni mwalimu mie.nimejifungia ndani siku mbili mlango unagongwa ka ngoma aibu gani hii jamani?meimosi ya mwaka huu fanyieni huko huko mnaposhiba na kusaza ostabey na masaki kwani hamna fiwanja?fanyieni viwanja vya farasi msherehekee nyie na watoto wenu.sisi tunanjaa sherehe hatutakiiiii.

si umesikia kaeleza kuwa kachanganyikiwa na adeni?
 
Njaa zinaumiza sana jamani,unaweza kusahau hata jina lako. Sishangai teacher kusahau tarehe.
 
Bunge la katiba, miaka 50 ya muungano yamaliza fedha hazina waalimu tunakufa njaa.walah shida niliyo nayo ole wenu tena ole wenu mje uwanja wa taifa (TEMEKE)kwenye sherehe za mei mosi nitakua kwenye nitakuwa gumzo magazeti ya tarehe 2 lazma nijitoe mhanga nimechoka madeni mwalimu mie.nimejifungia ndani siku mbili mlango unagongwa ka ngoma aibu gani hii jamani?Meimosi ya mwaka huu fanyieni huko huko mnaposhiba na kusaza ostabey na masaki kwani hamna fiwanja?fanyieni viwanja vya farasi msherehekee nyie na watoto wenu.sisi tunanjaa sherehe hatutakiiiii.



Mmezidi kujiendekeza.....
 
2015 ichaguen tena ccm kama hajafa kabisa yote hiyo ni ccm
 
mkuu ni kweli kabisa unachonena sio temeke nenda mkoa wa arusha,singida nimepewa taarifa waalimu hawajapata mshahara mpaka sasa na serikali imekaa kimya haya ndio mambo yanaleta chuki kwa serikali kuchukiwa na wananchi kwa kuwadharau waalimu mbona wanajeshi mishahara yao imeingia tangu tarehe 24
 
mkuu ni kweli unachosema sio temeke nimepewa taarifa kwamba mkoa wa arusha,singida waalimu hawajapata mishahara mpaka sasa mosi wanajeshi wamepewa tangu tarehe 24 huku ndio kubagua wafanyakazi na kudharau waalimu ndio inaleta chuki kwa serikali kuchukiwa na wananchi,huyu mwalimu unayemcheleweshea mshahara mpaka leo unategemea hayo MATOKEO MAKUBWA SASA YATOKEE WAPI NINYI MANYANGAU WA CCM.
 
Eti jana tukaletewa matshirt kwa ajili ya siku hyo ya mei mosi,,Hivi nina furaha gani hadi ya kwenda kuanika kifua mbele na kusherehekea huku naidai serikali hii zaidi ya milioni 3 na ni zaidi ya mwaka hakuna dalili ya majibu,,TUKIITISHA MGOMO TUNARUDISHWA KAZINI KWA AMRI YA MAHAKAMA HALAFU LEO UNANIAMBIA HABARI YA KUSHEREHEKEA,KWA FURAHA IPI?
 
Ni taasisi nyingi za serikali zimecheleweshea mishahara Mimi ni mmojawapo wa waathirika.
 
Siku hizi pesa yote inapelekwa jeshini,,Kuanzia tarehe 26/04/2014 Muungano wetu wa Serikali 2 umeanza kulindwa na majeshi na si hiari ya wananchi tena.SO PESA IMEHAMISHIWA JESHINI ILI YASIJE YAKAGEUZA KIBAO NA KUANZA KUNG'OA MAFISADI YA NCHI HII.LUKUVI alishasema walimu si kama wanajeshi akimaanisha walimu wakigoma na mahakama ikapiga stop mgomo ni lazima walimu waufyate.
 
Back
Top Bottom