Sababu ya mishahara kuchelewa mwezi huu April

Sababu ya mishahara kuchelewa mwezi huu April

Daaah poleni sana si saivi tunasubiria posho ya mwezi wa tano mshahara wa mwezi wanne ushaisha
 
Waungwana ina maana wale wapigakelele wa bunge la katiba ndo wamesababisha watumishi serekalini tusilipwe ? Au fedha wamekula hawa machangu ? Kwengine vp mmepata ?
 
...pesa zote wamewapa wafunga buti walio ruka sarakasi kwenye sherehe miaka 50 za muungano batili..
 
Waungwana ina maana wale wapigakelele wa bunge la katiba ndo wamesababisha watumishi serekalini tusilipwe ? Au fedha wamekula hawa machangu ? Kwengine vp mmepata ?

Hela zimeishia kwenye sherehe za muungano!

Busara mbovu huzaa maamuzi mabovu na maamuzi mabovu huathiri watu.
 
trillion 40.......deni la taifa.mpaka wajukuu wetu wamesha nunuliwa
 
Bora sie deiwaka hatuna likizo wala wikiendi... Riziki popote ofisi miguu yetu.
 
Uchumi unakua kwa asilimia saba, Tanzania bado inakopesheka wala msiwe na wasi wasi. Ni upepo unapita tu, Mwigulu ametoka USA amekuja na pesa toka kwa OBAMA.
 
Ha ha ha..
Hata wale wa kwa wahindi washavuta mpunga wao!!!
 
Back
Top Bottom