Sababu ya mishahara kuchelewa mwezi huu April

Sababu ya mishahara kuchelewa mwezi huu April

!
!
hana lolote mleta uzi.....walimu ndio walikuwa mstari wa mbele na iyena iyena sisiem ndmbari wani, wakapewa kanga na tshirt wakaipigia kura sisiem walipopewa elfu kumi kumi ndio kabisaa wakachakachua matokeo. Na bado, walimu hasa wa primari na wa sekondari hasa za selikali mna la kujibu mbele ya haki....
 
mshahara unaongezwa,endeleeni kupigania serikali 2 sawa eeee hhhh tatu (3) gharama eeeehh.
 
muulize Mgaya au jibu mtapata Alhamis baba yake naniliuuu ....... si ndio mgeni rasmi.
 
Pole Mwalimu... Hali ni hivyo hivyo kwa kila mfanyakazi regardless wako wa kanji Bhai, Migodini, SU, Halmashauri, Mahospitalini nk...Serikali ya CCM ina pretend kulipa mishahara, wanajidai hawajui gharama halisi ya maisha kwa sasa kwa mfanyakazi wa kada ya chini anatakiwa alipwe kiasi gani...Dodoma wanaenda kulipana kwa siku 350,000/- kwa kuropoka matusi ya nguoni kwa mzee wetu Jaji Warioba... Inatia kichefu chefu zaidi pale tunapokuta Wafanyabiashara wanakamuliwa, wakulima wananyonywa, Wafugaji Njaa... Tukubaliane kuwa Mipango ya akina Tyson, Lukuvi na Pinda haziwezi kutuletea maendeleo tunayo yatarajia Watanzania...
 
Kisarawe mambo safi wife kachukua chake leo,ingawa mmechelewa kidogo toka 25 hadi 29.Shikamoo Mkurungenzi,Afisa Utumishi na Afisa Elimu.Asante nyingi kwa NMB.Maana alinibana bili ya maziwa ya mwezi.
 
mkuu ni kweli unachosema sio temeke nimepewa taarifa kwamba mkoa wa arusha,singida waalimu hawajapata mishahara mpaka sasa mosi wanajeshi wamepewa tangu tarehe 24 huku ndio kubagua wafanyakazi na kudharau waalimu ndio inaleta chuki kwa serikali kuchukiwa na wananchi,huyu mwalimu unayemcheleweshea mshahara mpaka leo unategemea hayo MATOKEO MAKUBWA SASA YATOKEE WAPI NINYI MANYANGAU WA CCM.

Sasa waalimu wanalialia nini? Watulie tu dawa iingie. Dawa chungu ndio iponyayo. Sasaivi mishahara imechelewa, ipo siku hawatapata na wataleta malalamiko yao hapa JF kanakwamba ndo TUCTA na CWT.

Nimesoma mahali wamepewa t-shirt za wadogo zao (zimewabana), halafu wanalalama. Hizo Ni za rangi gani? Zile za njano huwa zinawaenea?

Take care!
 
Si hivyo t shirt ni kwa wanachama we ye kadi za cwt tu ndio wapewao t shirt si wote. Rais alisema akili za kuambiwa ongeza na zako. Waalimu tafuteni vitega uchumi mbadala hii ya mshahara umetoka unakula wote na kusubiria mwingine shauri yenu . Siku mtaambiwa serikali haina fedha na nyie ndo mtakuwa waathirika wakubwa mtalia kilio cha kinyonga juu ya mti.
 
Bunge la katiba, miaka 50 ya muungano yamaliza fedha hazina waalimu tunakufa njaa.walah shida niliyo nayo ole wenu tena ole wenu mje uwanja wa taifa (TEMEKE)kwenye sherehe za mei mosi nitakua kwenye nitakuwa gumzo magazeti ya tarehe 2 lazma nijitoe mhanga nimechoka madeni mwalimu mie.nimejifungia ndani siku mbili mlango unagongwa ka ngoma aibu gani hii jamani?Meimosi ya mwaka huu fanyieni huko huko mnaposhiba na kusaza ostabey na masaki kwani hamna fiwanja?fanyieni viwanja vya farasi msherehekee nyie na watoto wenu.sisi tunanjaa sherehe hatutakiiiii.

Umesahau maombi ya kazi pale chini uliandika wako mtiifu, vumilia tuu pia hawajakulazimisha uwe mwalimu kama unaona haina maslahi kwako acha kazi tafuta kwengine. Usiitie ubaya serikali wakati tatizo ni wewe mwenyewe. Ualimu haukufai maslahi madogo unang'ang'ania nini? Nenda kaombe kazi Tigo,UN na kwingineko. Huko waachie wenyewe wenye wito wao na mapenzi ya dhati katika fani ya ualimu.
 
Du kweli nimekosea tarehe lakini ndo vizuri mjue niliyo andika niyakweli toka moyoni nimefurugwa sina hata sent.kila siku kwenda kazini nakurudi natumia 5000/= siunajua magari mwisho posta ya zamani so lazma upande usafir mbadala kwenda ferry?panto kwenda na kurdi?vocha?maji?chai?chakula? Ukrud home ndo balaa kodi? Umeme? Alafu take home 330,000/=HAPO NISISAHAU TAREHE jamani????
 
Mei Mosi ndo kesho ila mishahara hd ss bado. Vp mikoa mingine?
 
Meatu kimeeleweka usiku wa kuamkia leo.
 
Meatu mna bht. Mtasherekea mei mosi vema. Hongeren
 
Tayari mbona since yesterday!

Mwezi huu wameingiza kwa m-pesa.
Angalia salio.
 
Wp hyo mahwelu? Je kuna nyongeza yoyote au vlevle?
 
Back
Top Bottom