Sababu kuu moja iliyonifanya nisitake kuishi Marekani

Sababu kuu moja iliyonifanya nisitake kuishi Marekani

Yaani kama ameweza "kumiliki nyumba mbili Oysterbay ya JF" ndiyo ashindwe USA? AY mwenyewe ana nyumba USA ,EBM Makulilo ana nyumba USA tena ya ghorofa!! Ukiuza kiwanja tu k/koo unanua nyumba US tena beach front.
Shangaa na wewe
Yaani mimi nina nyumba mbili tena UK ambako ni ghali kuliko US, moja nimemaliza mortgage, nyingine inajilipa na wapangaji., halafu kila nikirudi bongo huwa napita Oysterbay huwa naumia sana na kusema I wish, maana bei zao ukiulizia mara kumi ya nyumba zangu mbili UK.

Mind you baba mkwe anaishi mwisho wa Kimweri na Uganda road kule kunako kutana na msasani, siku moja tunatoka ilikuwa kama miaka 5 nyuma, akajifanya kujimwambafy basi akasisima pale kabla ya kilima nyege Haile Sellasie road bado kuna viwanja vimezungushiwa, akajifanya kumuita mlinzi, akamuuliza akisie tu ni ngapi viwanja vinauzwa, aliambiwa dola milioni 5, macho yalimtoka.

1783607732782.png
 
ila unawezaje kupata nyumba pasi kujinyima siyo? mimi mbona nilijinyima? inawezekana. badili mtazamo tu.
Acha stori za vijiweni wewe wanaonunua nyumba Masaki au Oysterbqy ni watu wenye excess au extra extra disposable income. Wale 1% high net worth individuals(except waliopewa na Mkapa) Income kubwa sio mtu ujibane ili ununue nyumba hizo ni habari za huko Mbande kisewe.
 
Acha stori za vijiweni wewe wanaonunua nyumba Masaki au Oysterbqy ni watu wenye excess au extra extra disposable income. Wale 1% high net worth individuals(except waliopewa na Mkapa) Income kubwa sio mtu ujibane ili ununue nyumba hizo ni habari za huko Mbande kisewe.
naheshimu mtazamo wako kwenye uzi huu. vyovyote uonavyo, karibu sana.
 
Habari kila mmoja humu jukwaani. Maisha ni kutofautiana, na kutofautiana ndiyo maisha yenyewe.

Mimi binafsi niliwahi kwenda US kwa shughuli mahususi za kimasomo, wakati huo nikiwa kijana mdogo sana.

Nilimaliza, na nilikuwa na wenzangu.

Wenzangu walipenda sana kuendelea kuishi huko na walikuwa na mipango ya muda mrefu US. Hali kwangu ilikuwa tofauti sana. Kwa mara ya kwanza nikawa tofauti na wengi sana kimtazamo.

Na hili nitalidadavua leo hapa. Mimi nilikuwa na sababu zangu, ingawa wengine waliona za kipuuzi.

Kwanza niligundua si rahisi kumiliki nyumba ya kuishi kwa wakati huo, na hata sasa si rahisi, kutokana na vyanzo vinavyoaminika. Mimi napenda mno kitu kinachoitwa kumiliki nyumba. Na hili limefanya nijinyime, nidundulize, na kufanikiwa kumiliki nyumba mbili Oysterbay (kwa jasho langu mwenyewe), pamoja na maeneo mengine mengi DSM.

Ile hali ya ugumu wa kumiliki nyumba ilinikatisha sana tamaa. Sikukaa miaka mingi, nikaanza kuichukia sana America. Mpaka leo nadhani hapanishtui; bado ile hali ya kutopapenda ipo, ingawa nikiamua kwa hali ya sasa naweza kununua nyumba.

Huwa nafikiria na kujiuliza, sijui nirudi nikaishi US upya au nighairi. Ila najikuta naghairi, ukizingatia umri umesogea mno. Napenda mno kitu kinachoitwa "kumiliki nyumba."

Wenzangu (RIP) walibaki wakaendelea na maisha, lakini mimi nikaona nirudi nyumbani nitumie fursa za hapa, kwa sababu niliona ni rahisi kumiliki nyumba kuliko kule US.

So napachukia bado till to date. 😄

Nawaheshimu sana wanaomiliki majengo US.

Na wish siku moja moyo wangu ufunguke nipapende tu US, ila nadhani nimetokea kutopaelewa.
Nyumba tu ?...hakuna mengine?..
 
Habari kila mmoja humu jukwaani. Maisha ni kutofautiana, na kutofautiana ndiyo maisha yenyewe.

Mimi binafsi niliwahi kwenda US kwa shughuli mahususi za kimasomo, wakati huo nikiwa kijana mdogo sana.

Nilimaliza, na nilikuwa na wenzangu.

Wenzangu walipenda sana kuendelea kuishi huko na walikuwa na mipango ya muda mrefu US. Hali kwangu ilikuwa tofauti sana. Kwa mara ya kwanza nikawa tofauti na wengi sana kimtazamo.

Na hili nitalidadavua leo hapa. Mimi nilikuwa na sababu zangu, ingawa wengine waliona za kipuuzi.

Kwanza niligundua si rahisi kumiliki nyumba ya kuishi kwa wakati huo, na hata sasa si rahisi, kutokana na vyanzo vinavyoaminika. Mimi napenda mno kitu kinachoitwa kumiliki nyumba. Na hili limefanya nijinyime, nidundulize, na kufanikiwa kumiliki nyumba mbili Oysterbay (kwa jasho langu mwenyewe), pamoja na maeneo mengine mengi DSM.

Ile hali ya ugumu wa kumiliki nyumba ilinikatisha sana tamaa. Sikukaa miaka mingi, nikaanza kuichukia sana America. Mpaka leo nadhani hapanishtui; bado ile hali ya kutopapenda ipo, ingawa nikiamua kwa hali ya sasa naweza kununua nyumba.

Huwa nafikiria na kujiuliza, sijui nirudi nikaishi US upya au nighairi. Ila najikuta naghairi, ukizingatia umri umesogea mno. Napenda mno kitu kinachoitwa "kumiliki nyumba."

Wenzangu (RIP) walibaki wakaendelea na maisha, lakini mimi nikaona nirudi nyumbani nitumie fursa za hapa, kwa sababu niliona ni rahisi kumiliki nyumba kuliko kule US.

So napachukia bado till to date. 😄

Nawaheshimu sana wanaomiliki majengo US.

Na wish siku moja moyo wangu ufunguke nipapende tu US, ila nadhani nimetokea kutopaelewa.
Ila kuishi mamtoni inahitaji uwe na keshi
 
Ludi tu huko US ukaangalie na fainal za kombe la dunia
 
Wako wengi sana na ni tena ni asilimia 95% dunia nzima ni mafala
Wanaopata hela, narudia dunia nzima ni asilimia 5%
Mi nikipata dollar500 kwa mwezi mbona hela mzuri tu kwa usawa wangu, siwezi kuishindana na mabillionea waliokodisha professional traders wawafanyie trading wao wanatoa mtaji tu, Hedge funds
 
Back
Top Bottom