high vampire
JF-Expert Member
- Nov 17, 2012
- 2,939
- 2,178
Naona unacheza na maisha ya watu simu ya 1.8m unakuja kuifanya jailbrake au Kama android uiroot Kama tecno ndio inakufa na kampuni nyingine inaharibikaIphone una jailbrake
Naona unacheza na maisha ya watu simu ya 1.8m unakuja kuifanya jailbrake au Kama android uiroot Kama tecno ndio inakufa na kampuni nyingine inaharibikaIphone una jailbrake
DsjllbjjjnnnjlnnjjjjhjnhjvbphgvbjbmmkjkjjjDvvvcmlznnxlkzcdjdimjnnz
KzllDsjllbjjjnnnjlnnjjjjhjnhjvbphgvbjbmmkjkjjj