RwandAir Haoooo!

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
SHIRIKA la Ndege la Rwanda (RwandAir) linatarajia kuzindua rasmi safari zake za ndege za kutoka Dar es Salaam kupitia Bujumbura kuanzia kesho.

Taarifa kwa vyombo vya habari iliyotolewa na ofisi yake iliyoko jijini Dar es Salaam jana ilieleza kuwa huduma hiyo itasaidia kuchochea ukuaji wa biashara na uwekezaji katika ukanda wa Afrika Mashariki na Kati.

“Asubuhi saa moja muda wa Rwanda ndege zitaondoka kwenye Uwanja wa Kimataifa wa Kigali kila siku za Jumanne, Ijumaa na Jumapili pia zitaondoka Uwanja wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere saa tano asubuhi kwenda moja kwa moja Kigali,” ilieleza sehemu ya taarifa hiyo.

Hata hivyo, taarifa hiyo iliongeza kuwa shirika hilo la ndege linakusudia kuongeza zaidi njia na safari zake mara itakapokamilisha ununuzi wa ndege aina ya Boeing 767 na 737-800 Machi.

“Muda si mrefu tutatoa ofa kwa ajili ya mashindano ya Kombe la Dunia 2010 mara tutakapoanza safari za moja kwa moja kutoka Kigali kwenda J’Burg Afrika ya Kusini,” iliongeza taarifa hiyo.

Chanzo: Tanzania Daima

My Take:
I remember them day; Serengeti yetu ikitua Bujumbura!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,507
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,507 196 160
Hongera zao. Maana sisi tumeshajikatia tamaa. Taifa mfu.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,406
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,406 5,796 280
Ni aibu sana kutokuwa na national flag carier aibuu ukienda airport za east and central africa...utakuta ndege za kila nchi tena nchi ndogo ndogo ila si tanzania sisi tunaitwa wapiga siasa!!!
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Kwa utawala wa Kagame watafanikiwa sana! Naamini wana kiu ya maendeleo, sio njaa ya kujaza matumbo!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Tanzania Daima

SHIRIKA la Ndege la Rwanda (RwandAir) linatarajia kuzindua rasmi safari zake za ndege za kutoka Dar es Salaam kupitia Bujumbura kuanzia kesho. Taarifa kwa vyombo vya habari iliyotolewa na ofisi yake iliyoko jijini Dar es Salaam jana ilieleza kuwa huduma hiyo itasaidia kuchochea ukuaji wa biashara na uwekezaji katika ukanda wa Afrika Mashariki na Kati.
“Asubuhi saa moja muda wa Rwanda ndege zitaondoka kwenye Uwanja wa Kimataifa wa Kigali kila siku za Jumanne, Ijumaa na Jumapili pia zitaondoka Uwanja wa Kimataifa wa Mwalimu Julius Nyerere saa tano asubuhi kwenda moja kwa moja Kigali,” ilieleza sehemu ya taarifa hiyo.
Hata hivyo, taarifa hiyo iliongeza kuwa shirika hilo la ndege linakusudia kuongeza zaidi njia na safari zake mara itakapokamilisha ununuzi wa ndege aina ya Boeing 767 na 737-800 Machi.
“Muda si mrefu tutatoa ofa kwa ajili ya mashindano ya Kombe la Dunia 2010 mara tutakapoanza safari za moja kwa moja kutoka Kigali kwenda J’Burg Afrika ya Kusini,” iliongeza taarifa hiyo.



My Take:
I remember them day; Serengeti yetu ikitua Bujumbura!
Pale KIA nafikiri wanatua kila siku na walianza muda mrefu kidogo
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
10
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 10 135
Sisi (Tanzania) tumlaumuu nani????????
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,277
Likes
245
Points
160
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,277 245 160
Kagame mwanaume bwana....
 
TingTing

TingTing

Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
93
Likes
2
Points
0
TingTing

TingTing

Member
Joined Dec 20, 2009
93 2 0
Honorable Kagame is bringing real change in Rwanda. May God give him more strengths so he see his plans accomplished for the people of Rwanda. Yangu macho mie katka Jumuiya ya Afrika Mashariki. May Rwanda show Tanzania the way forward. :D
 
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
667
Likes
15
Points
35
Mponjoli

Mponjoli

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
667 15 35
Kikwete anaendelea kucheka cheka tu, wanaume wanafanya kazi.
 
T

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0
T

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
Honorable Kagame is bringing real change in Rwanda. May God give him more strengths so he see his plans accomplished for the people of Rwanda. Yangu macho mie katka Jumuiya ya Afrika Mashariki. May Rwanda show Tanzania the way forward. :D
Kagame anajua kilichomleta Duniani na hana utani hata kidogo.
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Sisi si tumekalia kuuza sura tu!! Safari nyingi sizizo na manufaa kwa nchi. sana sana zinakula fedha zetu tu. Hongera Kagame.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Muda si mrefu watatuacha nyuma tunashangaa
hongeara zao
 
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
10
Points
135
N

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 10 135
Muda si mrefu watatuacha nyuma tunashangaa
hongeara zao
wameshatuachaa nyuma tayari..

labda tunawazidi kwa kuwa na eneo kubwa, rasilimali nyingi na siasa dhaifuu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
You know what.. screw Tanzanian politics for a minute.. I'm gonna learn what Rwanda is doing right.
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,152
Likes
9,133
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,152 9,133 280
Hii Safi. Taratibu dominance ya KQ itapungua na hivyo bei kupungua pia.

Shirika letu vipi jamani? tatizo pale ni management, vitendea kazi, fedha au kitu gani? siamini kama ni fedha za uendeshaji, maana tunaweza pia kukopwa na Bank kuu au Kagodas
 
D

didi drogba

Member
Joined
Jan 14, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
D

didi drogba

Member
Joined Jan 14, 2010
8 0 0
Hongera watu wa Rwanda,hongera sana kagame,hayo ndio mambo yanayotakiwa hata kama maendeleo ya Rwanda yanachangiwa kwa kiasi kikubwa na wizi wa rasilimali za CONGO ya Jose Kabila uliofanikishwa kwa kiasi kikubwa na Mkongoman mtutsi Laurent Nkunda,lakini mwisho wa siku ni kwa manufaa ya Rwanda kama nchi si viongozi wa Rwanda binafsi hapo ndipo wanapotofautiana na hawa watawala wetu ambao wanatuibia sisi kwa hayo marichmond na ma iptl yao,kagame anaiba kuijenga Rwanda kwa kuwa Rwanda Haina Rasilimali nyingi kama sisi.
 
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145
B

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Kuna Post nimetoa leo inaitwa "Time for Tanzania to wake up from Aviation Slumber" kwenye sehemu ya Biashara na Uchumi. Someni msikie Mawazo ya Mrs. Munyagi wa Tanzania Civil Aviation Authority.
 
RUTAJUMBUKIRWA

RUTAJUMBUKIRWA

Senior Member
Joined
May 3, 2009
Messages
185
Likes
2
Points
0
RUTAJUMBUKIRWA

RUTAJUMBUKIRWA

Senior Member
Joined May 3, 2009
185 2 0
Thanks God, Kenya Airways na Ethiopian walikuwa wanatuibia!!!!!!!! wezi wakubwa. Sasa ushndani utapunguza bei.
Lakini jamani mbona mnaimba sana eti Rwanda imeendelea? Nani kaenda kule?
Mjomba, nikipata nauli ntaenda Kigali na Rwanda air. Nione kama kweli hizo nyimbo ni kweli au mnaimba vibwagizo vya nyimbo msizojua. Sidhani kama Rwanda imeendela kama Tanzania, sidhani kama Kigali ni nzuri kama DSM.

Mwenye pesa anasaidie niende, ntawajuza nitakachokiona. Plese JM lazima mtu aende
 

Forum statistics

Threads 1,235,122
Members 474,351
Posts 29,212,650