"Rwanda: The Untold Story": questions for the BBC

"Rwanda: The Untold Story": questions for the BBC

Waulize FAR na interahamwe kama RPF walikuwa kagenge ka wahuni?ukipata jibu rudi tuongee

Hakuna shaka yeyote ndani ya Rwanda kuwa Kagame na kagenge chake cha wahuni ndio tatizo. Si kweli kuwa RPF wote walikuwa ni wauaji. Ndio maana mara baada ya kugundulika uovu ambao Kagame na kagenge chake cha wahuni kulitokea mtafaruku na reprisal killings ikaongezeka...! Baada ya mauaji ya Kibeho jiulize na watu wangapi wa RPF walijitoa na kukimbia Rwanda?
 
No time for debate killers wanajulikana....either face the justice system or muokotwe mtaani one at a time.

Nakubaliana na wewe kuwa no time for debate........killers wanajulikana wale walioko ndani ya RPF and wale waliokuwa ex-FAR. Uko sahihi kutetea viongozi wako hata kama wana makosa....! Hata leo Assad ni hero mbele ya baadhi ya watu wake, kama alivyokuwa Gadafi, Saddam, Idd Amini, Bokassa, Siad Barre etc.

Niweka hii linki hapa ina mambo mengi juu ya recent tunayoyajua sasa kuhusu Rwandan Genocide kuliko ilivyokuwa miaka ishirini iliyopita....International Humanitarian Law Institute » Publications
 
Nakubaliana na wewe kuwa no time for debate........killers wanajulikana wale walioko ndani ya RPF and wale waliokuwa ex-FAR. Uko sahihi kutetea viongozi wako hata kama wana makosa....! Hata leo Assad ni hero mbele ya baadhi ya watu wake, kama alivyokuwa Gadafi, Saddam, Idd Amini, Bokassa, Siad Barre etc.

Niweka hii linki hapa ina mambo mengi juu ya recent tunayoyajua sasa kuhusu Rwandan Genocide kuliko ilivyokuwa miaka ishirini iliyopita....International Humanitarian Law Institute » Publications

Rubbish by the author. Jamaa tulimfurumsha mpaka sasa hajarudi..ushawahi kumsikia tena tangu atolewe nduki?
 
Rubbish by the author. Jamaa tulimfurumsha mpaka sasa hajarudi..ushawahi kumsikia tena tangu atolewe nduki?

Haaa haaaa... i know sio tu mlimfurumsha bali, aliwekwa ndani for some time......! But ukweli uko pale pale YESU alisulubiwa....sasa kwamba YESU ni masiah au sio mesiah...ukiuliza wayahudi na wakristo......there is endless debate...!

Hata yule bwana mdogo alipoimba majuzi kuwa....kuua ni kuua tu....whether wakati wa genocide...au baadae ktk kulipiza kisasi....yote ni mauaji yanapaswa kulaaniwa (to surprise ya wengi eti kakamatwa anataka kupindua serikali...!? Khaa...??? Ingelikuwa kuimba ukweli ni kutaka kupindua serikali hapa bongo akina Roma mkatoliki, Sugu etc wangeshanyea debe segerea)

Genocide ilitokea Rwanda, watu wasio na hatia waliuawa....wahutu kwa watutsi.....! Na waliofanya mauaji wako both sides.....as a matter of overreactions from extremists on both sites...! Whoever caused resumption of war in April 1994.....lawama zote ziko juu yake whether he is still protected or not
 
Hakuna shaka yeyote ndani ya Rwanda kuwa Kagame na kagenge chake cha wahuni ndio tatizo. Si kweli kuwa RPF wote walikuwa ni wauaji. Ndio maana mara baada ya kugundulika uovu ambao Kagame na kagenge chake cha wahuni kulitokea mtafaruku na reprisal killings ikaongezeka...! Baada ya mauaji ya Kibeho jiulize na watu wangapi wa RPF walijitoa na kukimbia Rwanda?
huna hata aibu mtu maarufu na wakuheshimika kama pk unamuita muhuni? jiangalie mwenyewe umejisikia aibu.
 
Haaa haaaa... i know sio tu mlimfurumsha bali, aliwekwa ndani for some time......! But ukweli uko pale pale YESU alisulubiwa....sasa kwamba YESU ni masiah au sio mesiah...ukiuliza wayahudi na wakristo......there is endless debate...!

Hata yule bwana mdogo alipoimba majuzi kuwa....kuua ni kuua tu....whether wakati wa genocide...au baadae ktk kulipiza kisasi....yote ni mauaji yanapaswa kulaaniwa (to surprise ya wengi eti kakamatwa anataka kupindua serikali...!? Khaa...??? Ingelikuwa kuimba ukweli ni kutaka kupindua serikali hapa bongo akina Roma mkatoliki, Sugu etc wangeshanyea debe segerea)

Genocide ilitokea Rwanda, watu wasio na hatia waliuawa....wahutu kwa watutsi.....! Na waliofanya mauaji wako both sides.....as a matter of overreactions from extremists on both sites...! Whoever caused resumption of war in April 1994.....lawama zote ziko juu yake whether he is still protected or not

kwanza elewa maana ya Genocide,siyo kukurupuka nakuchangia hoja zisizo za msingi.
 
Nakubaliana na wewe kuwa no time for debate........killers wanajulikana wale walioko ndani ya RPF and wale waliokuwa ex-FAR. Uko sahihi kutetea viongozi wako hata kama wana makosa....! Hata leo Assad ni hero mbele ya baadhi ya watu wake, kama alivyokuwa Gadafi, Saddam, Idd Amini, Bokassa, Siad Barre etc.

Niweka hii linki hapa ina mambo mengi juu ya recent tunayoyajua sasa kuhusu Rwandan Genocide kuliko ilivyokuwa miaka ishirini iliyopita....International Humanitarian Law Institute » Publications

jamaa kwetunikwetu kaja kwa nguvu ya soda,please acha kutuletea hizo link za wahuni wenzako,nakushauri kwanza ukae chini ufanye utafiti kuhusu rwanda na mahusiano yake na hayo mashirika halafu urudi jukwaani ili uweza kueleweka humu la sivyo wewe umeingia kiushabiki tu.
 
huna hata aibu mtu maarufu na wakuheshimika kama pk unamuita muhuni? jiangalie mwenyewe umejisikia aibu.

kagame na Habyarimana nani ambaye anakutana na maandamano nje ya nchi? ni lini wanyarwanda walimpopoa mayai habyarimana? nani kati yao ana valid arrest warrants in more than 2 countries?...huyo ndio muhuni!
 
kwanza elewa maana ya Genocide,siyo kukurupuka nakuchangia hoja zisizo za msingi.

wewe ndio huna msingi. kutokea genocide hakuzuii mauaji mengine yatokee! unataka wahutu wasikumbukwe kwa lipi?
 
kagame na Habyarimana nani ambaye anakutana na maandamano nje ya nchi? ni lini wanyarwanda walimpopoa mayai habyarimana? nani kati yao ana valid arrest warrants in more than 2 countries?...huyo ndio muhuni!

Name the countries..
 
wewe ndio huna msingi. kutokea genocide hakuzuii mauaji mengine yatokee! unataka wahutu wasikumbukwe kwa lipi?

ahahahaa...wahutu wakumbukwe kwa kuua watusi? nakwambia mushahara wa dhambi ni mauti...hao jamaaa unao wasema walikufa wengi huko congo kutokana na cholera(uchafu)...msitake kuwasingizia watusi,watusi ni wachache lakini mungu kasimama nao kwani kilichofanywa na hao majambazi lazima watalipa hapa duniani au wakati wa kiama.
 
kagame na Habyarimana nani ambaye anakutana na maandamano nje ya nchi? ni lini wanyarwanda walimpopoa mayai habyarimana? nani kati yao ana valid arrest warrants in more than 2 countries?...huyo ndio muhuni!


ahahahahahhaha yani mpaka sasa unauliza nani muhuni????? kweli wewe huna maana kabisa,kwa mimi wala si kagame wala habyarimana,muhuni ni huyo anaye piga watu mayai,kama unafikiria walifanya kitu kizuri basi na wewe ni muhuni,kwanza hayo mayai hayawezi badilisha lolote,kingine hawa jamaa siyo wahuni tu bali ninawajinga wako nchi za watu wanaombaomba ili wapate chakula lakini badala yake wanatupa vyakula.
 
ahahahaa...wahutu wakumbukwe kwa kuua watusi? nakwambia mushahara wa dhambi ni mauti...hao jamaaa unao wasema walikufa wengi huko congo kutokana na cholera(uchafu)...msitake kuwasingizia watusi,watusi ni wachache lakini mungu kasimama nao kwani kilichofanywa na hao majambazi lazima watalipa hapa duniani au wakati wa kiama.

"i've no more questions your honour"
 
kagame na Habyarimana nani ambaye anakutana na maandamano nje ya nchi? ni lini wanyarwanda walimpopoa mayai habyarimana? nani kati yao ana valid arrest warrants in more than 2 countries?...huyo ndio muhuni!

Bull....name the countries?
 
Nilijua tu utauliza countries badala ya arrest warants, mayai....

Tuko makini kwenye details. Kwa hiyo watanzania wote naomba mjue kuwa jMali anaendelea kuwapotosha lakini nasi tuko hapa kwa ajili ya kuwaelimisha. hapa tunapambanisha FACTS against WISHFUL THINKING. I guese we all know which one is going to win.
 
Last edited by a moderator:
jamaa kwetunikwetu kaja kwa nguvu ya soda,please acha kutuletea hizo link za wahuni wenzako,nakushauri kwanza ukae chini ufanye utafiti kuhusu rwanda na mahusiano yake na hayo mashirika halafu urudi jukwaani ili uweza kueleweka humu la sivyo wewe umeingia kiushabiki tu.

Ni kawaida yenu....mkishakuwa confronted na facts mnakwepa mada na kuanza kuleta mabmo yasiyo na msingi....!
 
Back
Top Bottom