Cetshwayo Kampande
JF-Expert Member
- Nov 28, 2018
- 1,405
- 3,267
Nasikia ilishauzwa sio ya jeshi tenaLakini Ruvu shooting si timu ya jeshi? Imeshindwaje
Nasikia ilishauzwa sio ya jeshi tenaLakini Ruvu shooting si timu ya jeshi? Imeshindwaje
Watu si wanasema GSM ana haribu leage?Gharama za kuendesha timu ni kubwa sana hivyo kunahitajika wafadhili wa kusaidia ili mpira wetu uende
Kituo kinachofuaaataa ni,Rungu kushuka kichwani mwa simba na baaadaye kung'olewa meno na kuwa kibogoyo.
Busara ni kwa simba tu.Wengine subiriniHapa busara imeshindwa kutumika? Poor karia.
Huoni na GOMA tumeshindwa?😂😂😂😂😂Lakini Ruvu shooting si timu ya jeshi? Imeshindwaje
Sio team ya jeshi, hiyo ni Ruvu shooting ya sasa ni Lipuli FC ya zamani. Lipuli waliinunua Ruvu shooting na Lipuli jina likafa na kubaki hiyo Ruvu shooting, ndio maana unaona ina makazi Iringa ilhali jina lake ni Ruvu.Hi team sio ya Jeshii?
Simba ili ishusha Ruvu shooting, kwa kuifunga sasa huyu simba aliyefungwa na yanga mala nne mfululizo na ya tano Kala nyoya anawezaje mshusha yanga darajaTukumbuke Simba ndiyo iliishusha daraja hii Ruvu Shooting. Yanga na yenyewe wakiendeleza kamdomo, watajikuta huko huko.
Haijauzwa, nenda kainunue.Wangeniuzia mimi
Too late,imeshashushwa darajaHaijauzwa, nenda kainunue.
Kulisha watu 32 kila siku na mshahara juu si mchezo ujueDah!,kuendesha timu sio mchezo
Kengold ni mwamba ingawaje atashuka daraja
Tena hii walitaka kunifanya kuwa kampuniHi team sio ya Jeshii?
GSM kajitokeza Kila siku watu wanalalamika mnadhani kupata mdhamini jambo jepasi.Gharama za kuendesha timu ni kubwa sana hivyo kunahitajika wafadhili wa kusaidia ili mpira wetu uende
Atashushwa daraja na kupokwa point 15Yanga je
Aaha, kumbe kanuni namba 32 ndio onasema hivyo.
Daraja hatashushwa, ila atapokwa pointi 15😁Atashushwa daraja na kupokwa point 15