Ruto abadili dini!?

Kirchhoff

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
4,240
2,000
Hata Tyson Mike alibadili dini!
Kubadili dini si ajabu siku hizi.

Hata ukizini au ukiiba unakuwa umebadili dini pia.

Ukibeba bomu unakuwa umebadili dini pia.
 

IAfrika

JF-Expert Member
Oct 4, 2014
203
250
The first time I saw that pic I thought it was photoshop but alas, these politicians know how to embrace gado!
 

rsvp

JF-Expert Member
Dec 13, 2012
646
500
Maandalizi ya uchaguzi mkuu!aidha kupata ufadhili na kuungwa mkono katika harakati za kuendelea na safari ya kisiasa
 

1academ

JF-Expert Member
Oct 15, 2016
1,875
2,000
Ndio zao wanasiasa, wanakukujia kulingana na unavyotaka. Lakini naona kama Ruto anajaribu kunogesha jinsi watu humwita Singh arap mashamba





hahaha kwa msimu huu wa kampeni, hata uchi watatembea hawa viongozi. Rao kachapia kweli kweli apo, sijui kaomba wapi hayo mavazi..
mashamba alikuwa anatimiza utabiri wa gado hehe
1482770529329.jpg
1482770538672.jpg
 

ChamaDola

JF-Expert Member
Dec 23, 2016
3,436
2,000
Maandalizi ya uchaguzi mkuu!aidha kupata ufadhili na kuungwa mkono katika harakati za kuendelea na safari ya kisiasa
Hongera kwa kuona mbali!
Ndio zao wanasiasa, wanakukujia kulingana na unavyotaka. Lakini naona kama Ruto anajaribu kunogesha jinsi watu humwita Singh arap mashamba





Na katika picha zote,kapendeza sana!
 

ArD67

JF-Expert Member
Nov 14, 2016
2,821
2,000
Amebadili kwenda dini gani na uthibitisho ni upi hapa au ni haya mavazi tu? Akina Nyerere na viongozi wengine wanapoalikwa lets say kwa idd huvaa nguo za kiislamu, je ni kwa mavazi tu? Na kama amebadili kweli, si lazima iwe ni kisiasa, ye ni mtu kamili, ana uwezo wala hafungwi kuitafuta kweli popote anapoamini ipo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom