Russian Commanders in action

Russian Commanders in action

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,438
1576003887322.jpeg
 
Hahaaa... kumbe bodaboda inaweza kuwa kifaa cha jeshi. Mwakani Dec 9 lazima makomandoo wetu watupe hii show.
 
Hawa kama sio India basi ni Pakistan. Russia hawana tabia ya kufanya maonesho ya pikipiki, pia hawatumii sare za aina hii katika jeshi lolote lile ingawa inaelekeana na sare za VDV (airborne division). Makomandoo wa Spetsnaz, Alpha na Vymper hawako kindezi namna hii na wote huwa wana miili mikubwa sijui kwa nini.
 
Back
Top Bottom