Rushwa TANROADS: Magufuli atangaza vita


Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Na Richard Makore
NIPASHE ya 6 Sept 2011

Waziri wa Ujenzi ,Dk John Magufuli amesema kitengo cha Manunuzi(Procurement) Makao Makuu ya Wakala wa Barabara Tanzania (TANROADS) kinanuka kwa rushwa na kutangaza kukivunja kwa maelexo kuwa kimeendelea kitia hasara serikali.
Dk Magufuli alitangaza hatua hiyo jana jijini Dar es salaam wakati mkutano wa wakandarasi (na wahandisi) uliofunguliwa na Rais Jakaya Kikwete.
Alisema watumishi wa kitengo hicho wanaongeza gharama katika miradi ya ujenzi na kuongeza kwamba hivi sasa kilometa moja ya barabara inajengwa kwa Sh bilioni 1.8 huku barabara ikiwa chini ya kiwango.

Well done Magufuli, sasa tukupe hint:
Mradi wa nyongeza Bodoma Manyoni-kilometa 16 kwa Tshs bilioni 32-Mkandarasi Estim(Bilioni 2 kwa kilometa)
Mradi wa Msata-Bagamoyo-kilometa 64, Tsh bilioni 105-Mkandarasi Estim(Bilioni 1.6 kwa kilometa)
Kuna makandarasi Tanroads ni sitting room.

Mifano mingi tu,na ni urithi wa Mrema wa TANROADS, Mfugale na Magufuli mnakazi kwelikweli kusafisha uozo.
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Speech ya mh Magufuli ilikuwa nzuri sana
 
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
7,040
Likes
62
Points
145
M

Marytina

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
7,040 62 145
Estim kuna mkono wa Manji wa Kagodo katika kunasa tenda
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,177
Likes
3,963
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,177 3,963 280
Mpaka nimefika hapa nimeweza kumsikia mtu m1 tu Tanzania nzima ndo alitamka kutokumkubali mh.Pombe...nilimshangaa sana mpaka udenda ukanitoka,loh!!
 
Yeccotltd

Yeccotltd

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
201
Likes
0
Points
0
Yeccotltd

Yeccotltd

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
201 0 0
Yah jana kaongea kwa kujiamini sana na akasema kitengo cha proquamenti ndani ya tanroads kifumuliwe haraka sana!
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
Yah jana kaongea kwa kujiamini sana na akasema kitengo cha proquamenti ndani ya tanroads kifumuliwe haraka sana!
chama dume, chama chenye watu, kina hazina ya vichwa, muwe wapole mapaka mtapenda
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
8
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 8 0
well done magufuli. pamoja na mapungufu yako lakini you are the best (i do not know if is among the worse, but you are good). Huyo kiazi hapo juu yako sioni hata anachokifanya.
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
52
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 52 145
... akasema kitengo cha proquamenti ndani ya tanroads kifumuliwe haraka sana!
Kifumuliwe na nani?

Wamekuwa fired hawajawa fired? Kifumuliwe ndio nini?
 
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
171
Likes
5
Points
35
kanywaino

kanywaino

Senior Member
Joined Sep 10, 2010
171 5 35
Well done well said.big up magufuli
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,273
Likes
2,485
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,273 2,485 280
Yah jana kaongea kwa kujiamini sana na akasema kitengo cha proquamenti ndani ya tanroads kifumuliwe haraka sana!
sasa anangoja nini kukifumua au hana madaraka hayo?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,357
Likes
29,266
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,357 29,266 280
Action speaks louder than words. Magufuli fanya kweli isiishie kwenye mikutano tu. Tunataka tuone kama tulivyoona kwa Mramba na wenzake!
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Nadhani Mh. Rais anatakiwa kumpa ushiriakiano wa hali ya juu sana Dr Pombe Magufuli. Kwanini? Kwanza ndiye Waziri pekee naye muona anaweza kumwambia Rais ukweli bila kumficha tena mbele ya kadamnasi; Pili, mambo aliyotakiwa Mkuu kuyaongea, Dr Pombe anaye ongea kwa niaba yake; Tatu, ni waziri pekee ambaye anamfundisha hata Rais jinsi ya kufanya kazi. Ukifuatilia hotuba yake pale anaposema " Nakuomba Rais mambo mengine madogo madogo yakija kwako, uyasikilize na uyaweke pembeni usiyafanyie kazi, tuachie sisi tushughurike nayo. Hapo hakuna ubishi kwamba Mkulu anapewa somo kuwa ashughulike na mambo makubwa na mazito ya kitaifa, haya ya wavamizi wa barabara na mabango ya matangazo na vituo vya mafuta si size yake, ni madogo sana. Hongera magufuri, kwa kweli Rais inapaswa afahamu, huyu Dr anaibeba sana Serikali ya CCM.
 
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
1,005
Likes
628
Points
280
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
1,005 628 280
Makufuli siyo mtu wa maneno matupu
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Nadhani Mh. Rais anatakiwa kumpa ushiriakiano wa hali ya juu sana Dr Pombe Magufuli. Kwanini? Kwanza ndiye Waziri pekee naye muona anaweza kumwambia Rais ukweli bila kumficha tena mbele ya kadamnasi; Pili, mambo aliyotakiwa Mkuu kuyaongea, Dr Pombe anaye ongea kwa niaba yake; Tatu, ni waziri pekee ambaye anamfundisha hata Rais jinsi ya kufanya kazi. Ukifuatilia hotuba yake pale anaposema " Nakuomba Rais mambo mengine madogo madogo yakija kwako, uyasikilize na uyaweke pembeni usiyafanyie kazi, tuachie sisi tushughurike nayo. Hapo hakuna ubishi kwamba Mkulu anapewa somo kuwa ashughulike na mambo makubwa na mazito ya kitaifa, haya ya wavamizi wa barabara na mabango ya matangazo na vituo vya mafuta si size yake, ni madogo sana. Hongera magufuri, kwa kweli Rais inapaswa afahamu, huyu Dr anaibeba sana Serikali ya CCM.
Kwa jinsi alivyoshangiliwa , watuwamemkubali sana tu.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
hongera kwa kulitambia maghufuli
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,445
Likes
3,114
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,445 3,114 280
M

mtoto wa mama

Senior Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
186
Likes
1
Points
35
M

mtoto wa mama

Senior Member
Joined Jan 11, 2011
186 1 35
kitaeleweka tu..mbona watavua magwanda mwaka huu...
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Action speaks louder than words. Magufuli fanya kweli isiishie kwenye mikutano tu. Tunataka tuone kama tulivyoona kwa Mramba na wenzake!
Magufuli has the sincirety and passion to work positively.
Lakini Taasisi kama TANROADS zilikuwa safi sana kabla ya Mrema, itachukua miaka kuisafisha, maana rushwa pale ilikuwa ndo pake.
 

Forum statistics

Threads 1,250,443
Members 481,342
Posts 29,733,174