Rungwe -Tukuyu pazuri kuishi 100%

Rungwe -Tukuyu pazuri kuishi 100%

Niliwah kwenda Mpanda, nilikua nadhan ninajua n nn maana ya umasikini , siku nimefika huko , ndio nilijua n nn maana halisi ya umasikini , na mm kwa mara ya kwanza nikajiona tajiri [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app

Dah..maisha haya😆😆..sema huko sasa ndo kwakutaftia utajiri..unajitupa huko miaka 5kimyaa!ukija ibuka mjini acc inasoma fig nene! Napenda sana hayo maisha..unajitupa interior hukooo
 
Ukiacha hali ya hewa Rungwe ni wilaya iliyo barikiwa vivutio tele vya kitalii na vivutio vyenye maajabu sana
1. Daraja la Mungu pamoja na kijungu (pot hole)
2. Lake Ngosi ctater
3. Mlima Rungwe wenye mbega adimu duniani
4. Kapologwe water falls
5. Kisiba natural dam
6. Masoko hot water
Hapo bado miti ya asili yenye kumbu kumbu za ajabu ajabu. Lakini ukweli usemwe
Wanyakyusa ukija mgeni bwana ni wabaguzi na utaambiwa (Mjanga) kiasi ambacho hata kwenye mambo fulani unawezwa angaishwa ila akija mnyaki mwenzake wanapiga kinyaki na anasaidiwa fastaaa kifupi wanapendeleana sana na ndiyo maana huwa wana wivu sana na maendeleo ya wageni.
Ndaga fiijo


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Kwani huko Tukuyu kunakosifiwa kuna wabunge wa Chadema?
Tukuyu kuko hivo hata kabla babu yako hajazaliwa au kabla ya vyama.....Lkn pia kwa taarifa yako kule kuna vuguvugu kubwa sn la siasa Mfano SH Amon hata mwakyembe hawakushinda kule ni nguvu tu ya dola.
 
Tukuyu kuko hivo hata kabla babu yako hajazaliwa au kabla ya vyama.....Lkn pia kwa taarifa yako kule kuna vuguvugu kubwa sn la siasa Mfano SH Amon hata mwakyembe hawakushinda kule ni nguvu tu ya dola.

Jibu zuri sana
 
Ndizi mbivu moja ambayo Dar inauzwa 300 kwa Tukuyu unakuta ndizi kama 30 kwa buku tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
umesahau hadi buku 2 kutoka tukuyu hadi mbeya mjini inaenda coster hawapendi dharau ya pesa mda mwingine wakitokea tky kwenda mby. mambo kule ni mazuri sana, mama zangu wapo huko mji wa kibiashara tukuyu...nikienda nabeba vitu utafikiri nimeweheka hadi nakosaga pa kuweka. mara niuziwe miambili, mara mia tano, yaani bei ambazo miji mingi sizikutagi kwa bidhaa pendwa
asee . . . nimependezwa na simulizi hii. I hope one day nitatimba Rungwe nikale mema ya nchi
 
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]shoga nakupa pole...hivi kuna kabila wanazalia home kama watuwa huku pwani? Uwiii..mtasomesha had mchoke na mitoto yenyewe inafeli tu!..lol

Walinikuta maana baada ya kuwajua nawapuuzaje sasa. Nipo busy na mishe zinazonihusu. Ngoja kaka Yao alee watoto na wajukuu wa dada. Akichoka ataacha
 
Tukuyu rungwe
IMG-20200518-WA0054.jpg
IMG-20200518-WA0056.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rungwe ni moja ya wilaya masikini zaidi Tanzania, serikali wameisahau na wala hawana habari nayo. Ushauri wangu wenyeji wa kule wajitahidi kusomesha watoto kwa bidii ili waje wakomboe kwao la sivyo watazidi kuwa masikini zaidi. Wasomi wawili tu Mwandosia na mwakusa tena wazee. Hata mbunge wao nae hajasoma kaishia la saba
 
Back
Top Bottom