Ruge naye anazimikia mapigo ya CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruge naye anazimikia mapigo ya CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dullo, Sep 30, 2011.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ruge-nguo.jpg Jamani hii sio Magwanda ya CHADEMA? Kumbe hata Ruge naye anayapenda magwanda ya Chadema!! Kwli hizi gwanda zimekuwa chati siku hizi!!!

    Nawasilisha JF.
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    mpuuzi tu huyo,
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,420
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Wacheni kuidharaulisha Chadema.Watu wengine wanajivunia kuvaa magwanda.Kwa yeye ni nani mpaka mumlazimishie?
     
  4. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwani yeye ni nani mpaka asikpende chama cha umma?
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,212
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna mtu asiye ipenda CHADEMA, wengi hawataki kujionyesha kwa sababu za usalama wa biashara zao.
    Baba wa Taifa mwenyewe alikuwa anapenda kupiga hizo gwanda akienda kukakugua shughuli za maendeleo vijijini-Angalia TBC1.
     
  6. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uyo kibalaka tu afu wanafanya kazi kwa kutetea matumbo yao kwa kuwanyenyekea magamba
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    alikuwa kavalishwa na dizaina wake ilina yeye ang'ae..
     
  8. N

    NGEDENGE Senior Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona magamba kibao wanayavaa pale udsm
     
  9. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,259
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    hata mimi nnazo!
     
  10. t

    tweve JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lakn pamba za cdm zinapendeza si sawa na malonya ya magamba
     
  11. S

    Sambega Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ruge ni mnafiki na mzandiki,ila baada ya kusoma alama za nyakati sasa anajaribu kuonesha anawapenda magwanda kwa vitendo, huku akikiponda kwa maneno ili magamba wasimshtukie,namshauri asiwe ndumilakuwili.
    Ila kuna m p u u zi mwingine anaitwa E. Kibonde yeye bado anawang'ang'ania magamba kwa nguvu zote,kwakuwa jina lake ni kibonde ni ngumu kwa yeye kusoma alama za nyakati,muurumieni tu,ni kilaza huyu.
     
  12. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hivi ruge ni nani??? umekosa cha ku post huku jamvini.MODS angalieni mada zingine bana
     
  13. B

    Baseba Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani Ruge ni m2 mdogo sana asitupotezee muda hapa JF
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    RUGE ndio nani? ni nani katika siasa hizi za bongooo???
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,521
    Likes Received: 17,006
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka zamani, lilikuwa vazi rasmi la ma-office boy.
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    who is ruge?
     
  17. M

    Msharika JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 935
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani ikisha fika ijumaa lazima utaje kazi yangu. Jiandae naja basi
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,739
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Jamani acheni kuanzisha mijadala ambayo haina mishiko
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,982
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Upuuzi mtupu.
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,595
    Likes Received: 1,563
    Trophy Points: 280
    Hana lolote huyu, magamba pure...asingemruhusu kibonde aongee pumba anazo ongeaga kwenye radio yake.
     
Loading...