Yudatade Edesi Shayo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 2,903
- 4,357
Yanii net yao Ni [emoji91] faster balaa ngoja tuoneWanatuvutia tu ila baadae watapandisha, halaf pia internet naona haina tatizo kwani hata wateja tunaotumia ttcl hatufiki laki 5
Halotel nimevunja kabisa line yao...tusubiri na Hawa muda Ni shahidi mzuriHizo ni gear tu. Halotel walianza hivyo hivyo karidi siku zinavyosogea wanaendelea kumega taratibu mpaka watakuwa sawa na tigo na voda
Mambo Ni Moto mwendo wa 4g tu.
4g yenye kasi ...siyo 4g jina ila kubwa kuliko Ni vifurushi vyao4G kila mtu anayo, mpaka TIGO wanayo.
Niambie kipya.
Internet yote unayotumia nchini haijalishi ni mtandao gani inatoka ttcl, makampuni yote ya simu yananunua kutoka ttcl.Wanatuvutia tu ila baadae watapandisha, halaf pia internet naona haina tatizo kwani hata wateja tunaotumia ttcl hatufiki laki 5
So what?Internet yote unayotumia nchini haijalishi ni mtandao gani inatoka ttcl, makampuni yote ya simu yananunua kutoka ttcl.
Umemaliza kila kitu mkuu umeongea ukweli mtupu. I hope management y ttcl waone hii.Niliacha kutumia Internet ya TTCL mwaka 2008 kutokana na kero zao hata hivyo, naamini kero hizo kwa miaka hii hazi-exist manake wakati ule tulikuwa tunatumia dial up modem!
Siku mahali nguzo ikidondoka; hesabu unakaa hata mwezi bila huduma unless uwe kwenye line ya kishua na sio hizi zetu za Uswahilini!
But guess what? Speed niliyokuwa naipata 2009 bado Tigo hawajaifikia kwenye eneo langu hii 2018.
Tatizo kubwa labda kwenye bei zao! Ni wazito sana ku-respond kwenye price war. Wenzao wakiona ushindani umekuwa mkubwa; faster wanatumia pricing weapon ku-win soko! Wasiposhusha bei ya vifurushi basi haraka sana watazindua kifurushi kipya ambacho ni more competitive!
X akizindua kifurushi kipya leo; Y ana-counterattack kesho yake huku TTCL wakibaki pale pale!
Matokeo yake, unaweza kukuta leo hii TTCL ndie mwenye cheapest bundles in the market! Lakin baada ya muda, anakuwa ndie mwenye most expensive bundles in the market na wanabaki hivyo kwa miezi kadhaa!
Kinachofuata hapo ni wateja wake kutupa modem kwenye draws na kuhamia kwenye bundle nafuu!
Na kuna cku hapa niliuliza ikiwa bei za hawa jamaa ni hadi ziwe approved kule juu! Kama ndivyo, wabadilike na kuipa Sales Department uhuru wa kutosha utakaowawezesha kupambana na industry monsters ambao wapo very aggressive sokoni!
TTCL wakiachiwa wajidai na wakapata aggressive sales management team; hawa akina Vodacom cjui Tigo na wenzao wote lazima waombe poo!!
Brilliant post.Niliacha kutumia Internet ya TTCL mwaka 2008 kutokana na kero zao hata hivyo, naamini kero hizo kwa miaka hii hazi-exist manake wakati ule tulikuwa tunatumia dial up modem!
Siku mahali nguzo ikidondoka; hesabu unakaa hata mwezi bila huduma unless uwe kwenye line ya kishua na sio hizi zetu za Uswahilini!
But guess what? Speed niliyokuwa naipata 2009 bado Tigo hawajaifikia kwenye eneo langu hii 2018.
Tatizo kubwa labda kwenye bei zao! Ni wazito sana ku-respond kwenye price war. Wenzao wakiona ushindani umekuwa mkubwa; faster wanatumia pricing weapon ku-win soko! Wasiposhusha bei ya vifurushi basi haraka sana watazindua kifurushi kipya ambacho ni more competitive!
X akizindua kifurushi kipya leo; Y ana-counterattack kesho yake huku TTCL wakibaki pale pale!
Matokeo yake, unaweza kukuta leo hii TTCL ndie mwenye cheapest bundles in the market! Lakin baada ya muda, anakuwa ndie mwenye most expensive bundles in the market na wanabaki hivyo kwa miezi kadhaa!
Kinachofuata hapo ni wateja wake kutupa modem kwenye draws na kuhamia kwenye bundle nafuu!
Na kuna cku hapa niliuliza ikiwa bei za hawa jamaa ni hadi ziwe approved kule juu! Kama ndivyo, wabadilike na kuipa Sales Department uhuru wa kutosha utakaowawezesha kupambana na industry monsters ambao wapo very aggressive sokoni!
TTCL wakiachiwa wajidai na wakapata aggressive sales management team; hawa akina Vodacom cjui Tigo na wenzao wote lazima waombe poo!!
Huwa siargue na vilaza mimi, so what nin? niliyemjibu kaelewa nimejibu nini, actually nlikuwa najibu hicho alichosema watumiaji hawazidi laki tano (kwa faida yako).So what?
Vuta subira huko nyumbani kunaweza kuwa kwa ovyo ukakumbuka tena ugenini.Hivi vijijini pia inashika vizuri?? Bora nirudi nyumbani nimeshachoka na maisha ya ugenini.
Anhaa! Nishajua jinsia yako.Huwa siargue na vilaza mimi, so what nin? niliyemjibu kaelewa nimejibu nini, actually nlikuwa najibu hicho alichosema watumiaji hawazidi laki tano (kwa faida yako).