RPC muroto leo mmechemka na intelijensia yenu

digalangosha

JF-Expert Member
Aug 30, 2013
1,430
2,000
Habarini wana jamvi

Leo Dodoma polisi walijipanga sana kukabiliana na maandamano ya ACT kupinga bunge kutofanya kazi na CAG, lakini cha ajabu wala hata maandamano wala dalili hazikuepo japo polisi wametumia gharama kujiandaa.....

Inamaana intelijensia ya jeshi la polisi ilikua haijui kwamba maandamano hayatokuepo au ndio walitaka kujionesha tu kuwa wao nao wapo fiti....

Watu wazima wanasema leo polisi mmejipiga tobo
20190409_101729.jpeg
20190409_081834.jpeg
20190409_082037.jpeg
20190409_082041.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Team JPM

JF-Expert Member
Nov 11, 2018
768
1,000
Waliochemka ni polisi au waandamanaji?, Polisi wamefanikiwa kuzuia maandamano waliochemka ni waliopanga kuandamana alaf hawakutokea. Hapo Jeshi LA polisi limefaulu 100%
Habarini wana jamvi

Leo Dodoma polisi walijipanga sana kukabiliana na maandamano ya ACT kupinga bunge kutofanya kazi na CAG, lakini cha ajabu wala hata maandamano wala dalili hazikuepo japo polisi wametumia gharama kujiandaa.....

Inamaana intelijensia ya jeshi la polisi ilikua haijui kwamba maandamano hayatokuepo au ndio walitaka kujionesha tu kuwa wao nao wapo fiti....

Watu wazima wanasema leo polisi mmejipiga tobo View attachment 1067059 View attachment 1067064 View attachment 1067065 View attachment 1067066

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Iringa Native

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
977
1,000
tujifunze kukubali ukweli japo unaweza kuwa mgumu kuupokea,ACT wazalendo walipanga maandamano yameshindikana kutokana na jeshi kutapakaa katika kona zote muhimu,hapo aliyefanikiwa ni RPC sio sisi wananchi.
 

elfusifuri

Senior Member
Jul 25, 2018
167
250
Mkuu, kwenye usalama hatuhesabu gharama. Cha msingi ni amani na utulivu.

Dodoma hali ilikiwa shwari, wananchi waliendelea na shughuli zao za kiuchumi, kijamii kwa hali ya amani na utulivu. Inafahamika kuna watu hawapendi hali hiyo, kwakuwa kwao machafuko ni mtaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kantalambaz

JF-Expert Member
Dec 24, 2017
1,632
2,000
Habarini wana jamvi

Leo Dodoma polisi walijipanga sana kukabiliana na maandamano ya ACT kupinga bunge kutofanya kazi na CAG, lakini cha ajabu wala hata maandamano wala dalili hazikuepo japo polisi wametumia gharama kujiandaa.....

Inamaana intelijensia ya jeshi la polisi ilikua haijui kwamba maandamano hayatokuepo au ndio walitaka kujionesha tu kuwa wao nao wapo fiti....

Watu wazima wanasema leo polisi mmejipiga tobo View attachment 1067059 View attachment 1067064 View attachment 1067065 View attachment 1067066

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe fala kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom