RPC Morogoro akana polisi kutumia risasi za moto

RPC Morogoro akana polisi kutumia risasi za moto

Haikumuingia akilini kutokana na akili yake finyu.
 
na hivi unde RPC wa Morogoro ametangaza kuwa matokeo ya post mortem yanaonyesha kuwa kijana alifariki kutokana na kupigwana kitu kizito kichwani na sio risasi

Nikweli mkuu niliisikia jana hii nasikia inaonyesha kama marehemu alikufa kwa mshituko wa maboom na alidondoka kwenye kitu chenye ncha kali, Ila hana sehemu yeyote aliyopigwa risasi.
WAKUU HUYU RPC NI MTU MZURI SANA YEYE NDO ALIKATAZA KUTUMIA SILAHA ZA MOTO NA HAKIKA SILAHA ZOTE ZILIKAGULIWA NA HAKUNA RISASI ILIYOTUMIKA.
huu ndo ukweli but ngumu kumeza kutokana na historia ya mauaji yanayofanywa na polisi!
 
Ili nitatizo lakupeana veo,kama ambavo walivo mpa alieko magogoni na hafaamu mpaka sasa kilicho mpeleka pale.ili nitatizo kubwa kwa Ccm mambumbu wapo wengi.
 
Lisu kashasema kuwa atakula naye SAHANI moja mwaka 2015.

Kama kweli ni MZURI au Magumashi, time will tell.

Yeye sasa hivi atulie tu na kusubiri siku ya KUPANDISHWA KIZIMBANI.
Nikweli mkuu niliisikia jana hii nasikia inaonyesha kama marehemu alikufa kwa mshituko wa maboom na alidondoka kwenye kitu chenye ncha kali, Ila hana sehemu yeyote aliyopigwa risasi.
WAKUU HUYU RPC NI MTU MZURI SANA YEYE NDO ALIKATAZA KUTUMIA SILAHA ZA MOTO NA HAKIKA SILAHA ZOTE ZILIKAGULIWA NA HAKUNA RISASI ILIYOTUMIKA.
huu ndo ukweli but ngumu kumeza kutokana na historia ya mauaji yanayofanywa na polisi!
 
Taabu yangu kwa Shigella, yeye amezungumzia mauaji yale kama nani? Hivi kama ni kwenye mpira (football), timu pinzani ikiwa na matatizo na refa, wachezaji wa upande mwingine si hujiweka pembeni na kunywa zao maji, kusubiri hatma ya mchezo ama filimbi?
 
Nalipongeza sana jeshi la polisi kwa udhalimu wao. Ila wajue chanzo cha kura za chuki kuindoa Ccm madarakani zinatokana na wao polisi.siku wakisikia Ccm imepiga mweleka kukiwa hamna utelezi, basi wajue chanzo ni jeshi la kiintelijisia.waangalie hasira walizo nazo wana wa Arusha, Mbeya,Kilimanjaro, Dar, Manyara, Mara, Iringa,sasa Morogoro na kwingineko. Chanzo kikuu ni udhalilishaji wa polisi juu ya haki za raia.
 
Nimesikitishwa sana na kauli ya kamanda police Morogoro ndugu Shilogille kua marehemu Ally Zona aliuliwa kwa kupigwa na kitu kizito kichwani na si risasi,tena bila aibu akaenda mbali zaidi kua eti risasi ikipigwa kichwani lazima itokee upande wa pili,hiki ni kichekesho kikubwa mno,hv ni watu wangapi wamepgwa risasi vichwani bila kutokea upande wa pili?mfann wa karibu ni Gabrielle Giffords aliyekua member of the Usa house of representative,alipigwa risasi kichwani na haikutokea upande wa pili,mifano ni mingi ila huo ni mfano wa karibu tu!kwa hiyo Shilogille usitake kuaibisha taaluma yako!watawala na viongozi wa jeshi la polisi lazima mjue kua Watanzania sio wakadanganywa tena kwa hadithi za kuokoteza!historia uwa ina ukweli mmoja,nao ni kua moja ya dalili za mwisho kwa dola iliyochokwa na wananchi na inayoelekea kudondoka ni uwa inatumia mabavu kutisha hata kuua raia yako kwa kutumia vyombo kama polisi na jeshi na kuja kutoa sababu za uongo kama iliyotolewa leo!watawala na viongozi wa polisi lazima mjue kua,madudu mnayofanya mtakuja kujibu tu,muwe mmestaafu au lah!!lazima mje kutuambia ukweli,tunawaombea uhai mrefu tu
 
mkuu nadhani hapo kwenye Kichwa cha uzi huu neno stahiki ni ...................Hadaa na si adaha....
waombe mods waweke hali ya hewa sawa.
 
mkuu nadhani hapo kwenye Kichwa cha uzi huu neno stahiki ni ...................Hadaa na si adaha....
waombe mods waweke hali ya hewa sawa.

Nashukuru kwa kuweka sawa juu ya sahihisho ilo mkuu
 
Tanzania DAIMa ..........Takwimu za kisiasa nchini tangu kuanza kwa mfumo wa vyama vingi Julai 1992, zinaonesha kuwa vyama vyote vikubwa vimesambaratishwa kwa nguvu ya virungu, mabomu ya machozi, maji ya kuwasha, risasi za moto za polisi vilivyoelekezwa ama kwa viongozi wa vyama hivyo au wafuasi wao ............ kumbuka NCCR-Mageuzi (1995-1998) chini ya Augustine Mrema na baadaye TLP. Makeke ya mwanasiasa huyu na wafuasi wake yalimalizwa na polisi waliowaandama kila kona kuhakikisha hawaandamani kwa amani wala kufanya mikutano ya hadhara na shughuli zao nyingine za kisiasa.....Miaka ya 2000-2005 baada ya NCCR-Mageuzi na TLP kunyong’onyeshwa, kiliibuka Chama cha Wananchi (CUF), enzi hizo kikijiita ngangari, lakini nacho kilishughulikiwa ipasavyo na polisi chini ya IGP yule yule, Omar Mahita......mauaji yalifanywa na polisi Januari 26 na 27 mwaka 2001 kwa wafuasi wa CUF kule visiwani Zanzibar kwa wananchi zaidi ya 33, wengine kubakia vilema hadi leo, huku mamia wakiikimbia nchi na kwenda kuishi maisha ya ukimbizi eneo la Shimoni Mombasa nchini Kenya......unyama waliotendewa viongozi wa CUF na wafuasi wao Bara na Visiwani, .....kituko cha kuelekea uchaguzi mkuu wa mwaka 2005, ambapo IGP Mahita alijitokeza kwenye vyombo vya habari akiwa na visu na kudai ni vya chama hicho.......Ngwe hiyo imepita, mwaka 2010 CHADEMA ndicho kimeshika usukani wa upinzani nchini, lakini tayari polisi wamekiandama kwa mizengwe ya kila aina ambayo sasa inaelekea kushindikana kabisa japo hawajakubali. ............... kule jijini Mwanza, polisi walipowapiga virungu, mabomu na kuwamwagia maji ya kuwasha wafuasi wa CHADEMA, .................Mkoani Singida hivi karibuni mkutano wa chama hicho ulivamiwa kwa mawe hadi kijana mmoja anayedaiwa kuwa mfuasi wa CCM kuuawa..........mkoani Morogoro risasi za polisi zimemuua kijana Ally Nzona na kuwajeruhi wengine wawili, Frank Mbalimba na Hashim Seifu katika harakati za kusambaratisha maandamano ya amani ya CHADEMA.. Tafakari!...
 
na hivi unde RPC wa Morogoro ametangaza kuwa matokeo ya post mortem yanaonyesha kuwa kijana alifariki kutokana na kupigwana kitu kizito kichwani na sio risasi
Huyo RPC anatembea mbinguni na magwanda yake. Ipo siku hawahawa wajinga wake watafika nyumbani kwake bila kukusudia. Hapo ndipo atajua huko juu mbinguni kuna Mungu mwenye haki. Unasema maji ni mafuta tena kwenye vyombo vya habari? Kweli ukosefu wa elimu unatumaliza watanzania na hii sio siri. Angeona hata aibu kidogo tu!
 
Nikifikiria huwa sipati jibu. Hivi hawa polisi wetu wanaua watu wasio kwa nini? Je ni kwamba wana jini ndani mwao linatamani tu kuona damu ikimwagika, au ni chuki kwa Chhadema?
Matukio ya polisi kuuwa watu wasio na hatia yako mengi sana, tena hayahesabiki.
Wito wangu kwa POLISI.
Kama nyie mna chuki na Chadema kamuueni Slaa, Zitto, Mbowe, Mnyika na wengine, mtuache sisi tusio na hatia.
Kama hamkujui waishiko, basi mi ntakodi bajaj niwapeleke ili MKAWAMALIZE kabisa
 
Mmmesahua huko Pemba walikufa Raia wangapi? walikuwa Chama gani?
Je? Mwembechai
na hakuna wananchi walimchinja askari huko Pemba na kuua wengine
sina hakika km na wao hawaoni uchungu na ugumu wa maisha lakini siku wakigoma km Madaktari ujue hao wanaoandamana watatumaliza sisi tusiopenda vurugu, na tumeridhika, kwani Mabadiliko yanakuja kwa staili nyingi
 
Nikifikiria huwa sipati jibu. Hivi hawa polisi wetu wanaua watu wasio kwa nini? Je ni kwamba wana jini ndani mwao linatamani tu kuona damu ikimwagika, au ni chuki kwa Chhadema?
Matukio ya polisi kuuwa watu wasio na hatia yako mengi sana, tena hayahesabiki.
Wito wangu kwa POLISI.
Kama nyie mna chuki na Chadema kamuueni Slaa, Zitto, Mbowe, Mnyika na wengine, mtuache sisi tusio na hatia.
Kama hamkujui waishiko, basi mi ntakodi bajaj niwapeleke ili MKAWAMALIZE kabisa

Hata hao uliowataja hakuna aliye na hatia wenye hatia ni viongozi wa serikali iliyoko madarakani wanaowatuma kwa ajili ya kulinda ufisadi wao. Jmabo moja enyi mafisadi mlielewe, unaweza kufanya udharimu kwa muda mrefu ukadhani umefanikiwa lakini jua kuwa siku moja hali itawageukia, ambayo itawapatiliza hadi vizazi vya nne. Damu inayomwagika kuna siku itajitetea yenyewe. Hii ni chuki kwa CHADEMA maana wanaona kuwa wataumbuka wakitoka madarakani hivyo wako tayari kumwaga damu ili mradi walinde udharimu wao. Enyi Mapolisi uko wapi usalama wa raia na mali zao? KUUA!
 
Hata hao uliowataja hakuna aliye na hatia wenye hatia ni viongozi wa serikali iliyoko madarakani wanaowatuma kwa ajili ya kulinda ufisadi wao. Jmabo moja enyi mafisadi mlielewe, unaweza kufanya udharimu kwa muda mrefu ukadhani umefanikiwa lakini jua kuwa siku moja hali itawageukia, ambayo itawapatiliza hadi vizazi vya nne. Damu inayomwagika kuna siku itajitetea yenyewe. Hii ni chuki kwa CHADEMA maana wanaona kuwa wataumbuka wakitoka madarakani hivyo wako tayari kumwaga damu ili mradi walinde udharimu wao. Enyi Mapolisi uko wapi usalama wa raia na mali zao? KUUA!

Kuna raha gani kukalia kiti kilicho jaa damu za watu wasio na hatia? Mwema na makamanda wako msichukulie poa hali hii. Hili ni bomu lililotegwa kwa muda
 
Back
Top Bottom