Roughly 90% ya wanaume hawana confidence mbele ya wanawake!

Roughly 90% ya wanaume hawana confidence mbele ya wanawake!

24CC0141-5F19-4F44-9E62-093B5500BC99.jpeg
 
Mtoa mada umeniangusha,
Haiingii akilini Mada nzito Kama Hii
Tena inayohusu Wanaume Watu wazima wa JF

Afu mifano hai unatuletea ya vivulana vyanafunzi vya shule, sijui chuo, Sijui debate,Sijui nn...

Yaani totally Mifano inahusu mambo ya kitoto kitoto ambayo uliowatolea mifano hata Hawajui kuitafuta Pesa Wala majukumu ya kiume na kifamilia hawana[emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu mbona mifano ya watu wazima ipo hapo?
 
Dar yenyewe ni kubwa mno, kuna mchanganyiko wa watu wengi. Achilia mbali katika maisha halisi. Kubali kataa wanaume wengi hawana ubavu wa kuchuana live na wasichana mbele ya kadamnasi kwenye serious issues
Wanaume >above 18
Wasichana <under 18

Ushafeli mpaka hapo..
 
mimi ninachojua mwanaume anayejiamini habishani wala hana muda wa kujieleza zana ili watu wa approver kile anachotoka kufanya bali yeye mda wamarumbano ya hoja hukaa kimya na kuongea maneno machache tu ambayo atayatimiza hata ufoke vipi mara nyingi wanaume wenye kaliba hiyo wakiwa kwenye marumbano na kufokeana huonekana wakiwa wameinamisha vichwa tena kama ndio unamkela unafoka foka huzuia hata eye contact wewe hapo utamuona bwege mtupeni
sasa subiri kwenye maamuzi utaona kama atafanya kinyume alichisema tangu mwanzo hapo ndio utajua kuongea sana ni tabia za kike wala sio kuonesha kujiamini Bali ninamna ya mtu kucontrol maongezi baina (verbally bullying)
 
Huu ni utafiti wa kweli, unaohusisha nchi hii ya TZ tu. Wanaume wengi karibu wote wa TZ wana confidence kwa wanaume wenzao tu, kwa akina dada wana sunder.

Nilipokuwa o level, nakumbuka wale wanaume wote waliokuwa vinara wa kuongea ongea na kuchekesha, waliburuzwa vibaya sana na akina dada kwenye debate.

Midahalo yote iliyohusisha wanaume na wanawake, 98% zote wanawake walishinda tena kwa kishindo, aisee wanaume walikuwa wanachapika vibaya sana.

Ipo hivi: wanaume wengi ikiwemo wa humu jamvini hawana ujasiri wa kuchuana kwa hoja 'man to woman' mbele ya kadamnasi ya watu, hata wale wanaojifanya humu ni alpha males hawafui dafu kwenye hiyo show ya man to woman contest.

Hapa kuna ya kutafakari mno, imagine ofisini ulitokea mdahalo wa hoja uliohusisha wanaume na wanawake, huwezi kuamini wadada walikuwa wakiongea kwa kujiamini with an impressive flow of points.

Hata enzi zile nilipokuwa chuo, kwenye presentations wadada walikuwa wanajiamini mno na nakiri kwamba waliwaburuza sana wakaka. Yaani mdada anakwenda mbele ana flow materials na analitawala jukwaa.

Shida ni nini? Kwa nini tumefika huku kote?
Yaani wadada wanajiamini kuliko wakaka? Wanaume wengi ni keyboard warriors, ukiwaleta kwenye 'man to woman' battle [Blmbele za watu[/B], wanapoteana vibaya mno.

Mifano ni mingi sana. Hili siyo la kuliangalia juu juu tu, wanaume mnafeli wapi? Binafsi nashukuru Mungu ninajiamini na kujikubali, ninamudu majibizano ya hoja na wanawake mbele za kadamnasi iwe kwenye semina au event yoyote.

Daaah! Mambo siyo mambo! Au ulaji wa ugali kwa muda mrefu unadumaza kujiamini, akili na words' flow ya wanaume wa kitanzania?

Ugali upigwe vita?

Natafakari tu, ila kwa kweli wanaume tujitathmini(hasa hao 98% ambao hawana confidence mbele za akina dada, ni aibu kubwa).
Hao 2% ni mimi na baba yangu tu wewe upo kwenye hao 98%
 
mimi ninachojua mwanaume anayejiamini habishani wala hana muda wa kujieleza zana ili watu wa approver kile anachotoka kufanya bali yeye mda wamarumbano ya hoja hukaa kimya na kuongea maneno machache tu ambayo atayatimiza hata ufoke vipi mara nyingi wanaume wenye kaliba hiyo wakiwa kwenye marumbano na kufokeana huonekana wakiwa wameinamisha vichwa tena kama ndio unamkela unafoka foka huzuia hata eye contact wewe hapo utamuona bwege mtupeni
sasa subiri kwenye maamuzi utaona kama atafanya kinyume alichisema tangu mwanzo hapo ndio utajua kuongea sana ni tabia za kike wala sio kuonesha kujiamini Bali ninamna ya mtu kucontrol maongezi baina (verbally bullying)
Hujaelewa mada. Mbona una akili ndogo sana?
 
Mimi kama siyo hizi technolojia za kisasa za mawasiliano kama vile facebook,badoo,whatsapp na kadhalika nisingekaa niionje papuchi milele kwani huwa nawapanga kila kitu huko huko remotely, hadi style zitakozotumika siku tukikutana halafu tukishakutana huwa hakuna tena haja ya kuongea neno hata moja bali ni kutabasamu tu kinafiki.Mungu bariki sana wazungu na technolojia zao hizi.
 
Huu ni utafiti wa kweli, unaohusisha nchi hii ya TZ tu. Wanaume wengi karibu wote wa TZ wana confidence kwa wanaume wenzao tu, kwa akina dada wana sunder.

Nilipokuwa o level, nakumbuka wale wanaume wote waliokuwa vinara wa kuongea ongea na kuchekesha, waliburuzwa vibaya sana na akina dada kwenye debate.

Midahalo yote iliyohusisha wanaume na wanawake, 98% zote wanawake walishinda tena kwa kishindo, aisee wanaume walikuwa wanachapika vibaya sana.

Ipo hivi: wanaume wengi ikiwemo wa humu jamvini hawana ujasiri wa kuchuana kwa hoja 'man to woman' mbele ya kadamnasi ya watu, hata wale wanaojifanya humu ni alpha males hawafui dafu kwenye hiyo show ya man to woman contest.

Hapa kuna ya kutafakari mno, imagine ofisini ulitokea mdahalo wa hoja uliohusisha wanaume na wanawake, huwezi kuamini wadada walikuwa wakiongea kwa kujiamini with an impressive flow of points.

Hata enzi zile nilipokuwa chuo, kwenye presentations wadada walikuwa wanajiamini mno na nakiri kwamba waliwaburuza sana wakaka. Yaani mdada anakwenda mbele ana flow materials na analitawala jukwaa.

Shida ni nini? Kwa nini tumefika huku kote?
Yaani wadada wanajiamini kuliko wakaka? Wanaume wengi ni keyboard warriors, ukiwaleta kwenye 'man to woman' battle [Blmbele za watu[/B], wanapoteana vibaya mno.

Mifano ni mingi sana. Hili siyo la kuliangalia juu juu tu, wanaume mnafeli wapi? Binafsi nashukuru Mungu ninajiamini na kujikubali, ninamudu majibizano ya hoja na wanawake mbele za kadamnasi iwe kwenye semina au event yoyote.

Daaah! Mambo siyo mambo! Au ulaji wa ugali kwa muda mrefu unadumaza kujiamini, akili na words' flow ya wanaume wa kitanzania?

Ugali upigwe vita?

Natafakari tu, ila kwa kweli wanaume tujitathmini(hasa hao 98% ambao hawana confidence mbele za akina dada, ni aibu kubwa).

Angalia nyuzi za humu kama ziko 20 bas 18 za kulia lia kuhusu wanawake mm nashangaa bado why this!..hamjiamini kabisa alwys negative about womens! Shame
 
Dar yenyewe ni kubwa mno, kuna mchanganyiko wa watu wengi. Achilia mbali katika maisha halisi. Kubali kataa wanaume wengi hawana ubavu wa kuchuana live na wasichana mbele ya kadamnasi kwenye serious issues
Sio kuchuana tu mkuu...hata kufikiri tunafikiri tofauti sana..mnakwaza mmekua mnalia liaaa...mimi nabaki nashangaa kizazi gani hiki...
Mfano! Angalia nyuzi zote za jana %kubwa wameanzisha wanaume wanalia lia kuhusu wanawake....hakuna unaume kabisa nowdys!
Why!
Ptu
 
Back
Top Bottom