Rostam Aziz aachia ngazi CCM



Thanks for thinking outside the box

1. The man is still innocent

2. No court of law has found him guilty of anything


Wadau wanavyochangia hii nyuzi ingekuwa wanachangia hivi mwenye mipango ya kuondokana na giza Tanganyika tungepata nuru ya mwanga.

welcome to the jamii forum MOB MENTALITY aka GREAT THINKERS MENTALITY

Hapana Mkuu when it comes to ufisadi na issue za rushwa.., only assumption is enough, tukingoja mpaka tupate proof beyond reasonable doubt tutashangaa nchi imeuzwa na hakuna mtu responsible

So you want to condemn people based on assumptions? are you really serious?



Either way those are the laws we have and we have no other option but to bide by our laws and systems

Tell me whaaaat?Hata vibaka wanaochomwa moto na kuuwawa kilj cku ni innocent'There is this one day, wanaowauwa vibaka na kuwachowa moto will show him what hell looks like. Simple! SOB!

Do you agree on presumption of innocence or not?

Huu ni ujumbe kwa wabunge wote wa CCM ambao ni wafanyabiashara, waachie ngazi. Wapo bungeni kwa maslahi yao ya kibiashara na si kuwatumitumikia wapigakura wao.

politics of hate and jealousy
 

repercussion za hatua hii ya RA are far reaching. ana maswali mengi sana ya kujibu kwenye hizo saga zote ulizoziorodhesha. sijui kijana wake Ngeleja sasa hivi anawaza nini...manake godfather keshatoka atakuwa on the sideline akijaribu ku-influence mambo hapa na pale lkn ndo hayupo uwanjani. najaribu kuwafikiria sitta, mwakyembe sijui watakuwaje saa hizi...kumbe hata RA anaweza shindwa na wapinzani wake wa kisiasa...hahaha thats so amusing...bado Lowassa nae aje na maneno ya kujifariji akitafuta Honourable Exit
 


Nimeiona hiyo ila nashangaa kutokuwepo kwa video clip ya mkutano huo lakini bila shaka tutaziona baadaye hadi zitukinai. Hata hivyo haishangazi kuliliwa na wapiga kura wake na ndiyo maana alichagua jimbo lake kutangaza kujivua gamba kwani alitaka wananchi waone jinsi alivyokuwa akipendwa.

kama angekuwa jasiri na hana makosa yoyote angechaguwa sehemu yoyote katika Tz, mbali na jimbo lake, ndiyo akatangaze, na aone kitu gani kingetokea kwa watu ambao wangehudhuria huo mkutano wake.

Asitbubabaishe hapa.
 

Actually the burden of proof is on his accusers
 


Yet, he is still innocent!
 
Sasa naye huyu aliyeachia ngazi ataitwa MSTAAFU(MBUNGE MSTAAFU/M-NEC MSTAAFU) kama wengine waliotangulia kuachia ngazi kwenye regime na kuitwa WASTAAFU na protocol zote kuzingatiwa?
 
Are you really an independent thinker.I don't think you are.Either Rostam kakutuma au humfahamu.Taarifa na utafiti niliofanya all prove that he is a sleeper agent.

Na hapa ndipo pa kuwadhihilishia kuwa TUNAWEZA KAMA ZAMA ZA MWALIMU WATATUHESHIMU MANAKE SIO TU MR PRESIDAR ''UNALIA SIJUI WATAKUJA KWA STAILI GANI''
 
Sasa cha muhimu ni Chadema kuchukua jimbo kwenye uchaguzi mdogo utakaofanyika kumchagua mbunge mwakilishi wa Igunga. Hapa inabidi tuinyeshe CCM kwamba kazi wanayo 2015 maana nchi si yao tena.
 
Huu jamaa haondoki hivi hivi, kisasi atalipa na huu ni mwanzo wa matukio mengiiii CCM. Kikwete ana kazi inamsubiri
 
Rostam is an epitome of a matured politician, at least you have proved to them CHADEMA that CCM walks its talks. We are now waiting to hear same thing from EL and comrade Chenge.
 
There are currently 2499 users browsing this thread. (369 members and 2130 guests)


Who is Next?? ...................................................................................!!!!!!


Wacha fujo! khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Haya bado ngeleja, jk, lowassa, chenge.


I like this Tanzania bila ufisadi inawezekana. Na hao hapo juu nasikia tayari wamekimbilia c h o o n i maana walikuwa wanasubiri kuwadi wao mkuu atangulie khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Huu jamaa haondoki hivi hivi, kisasi atalipa na huu ni mwanzo wa matukio mengiiii CCM. Kikwete ana kazi inamsubiri

Huyo atakayesimamia mission zake naye wakimjua ni kula nae sahani moja mpaka wajue anafaidika na nini wakati hiinimovement kwa faida ya Taifa
 
Thanks for thinking outside the box

So you want to condemn people based on assumptions? are you really serious?

Mkuu not assumptions kwenye uongozi na hizi kazi za madaraka you need to be squeaky clean.., harufu yoyote ya rushwa na ufisadi he/she needs to step down na akajaribu kazi nyingine..., try umachinga, barmaid au biashara for all I care. Hapa hatutaki tukushike na ngozi ndio tujue umeiba.., !!!!

if one person calls you a chicken you say maybe they are crazy,
if two people calls you a chicken you start wondering, maybe am a chicken...
if 3 people say you are a chicken you better start laying some eggs...


Kama kila mtu anasema wewe ni Fisadi.... Sure as Hell wewe ni Fisadi
 
Ni kama mwanzo wa bonge la movie, kitu ambacho sijajua ni la kichina au kidosi..
 
Huu ni ushindi kwa wapambanaji dhidi ya UFISADI (bila kujali chama). Hakuna cha mahakama wala cha nini, mtindo ni mmoja wa magamba kujidondosha yenyewe. Huyu bwana alikuwa ni chief architect wa EPA pamoja na wajukuu zake: KAGODA na MEREMETA ambao walichangia ushindi wa kishindo wa Mhe Dkt Dkt Dkt JK wa 2005. Baadaye akawa chie engineer wa DOWANS binti RICHMOND ambayo imechangia hiki KIZA tunachokishuhudia leo hii. Huyu bwana atapata jahanamu yake hapa hapa duniani!!!
 
Hii ni record kwenye JF. Bado nasubiri uthibitisho kutoka kwa CCm na kama inawezekana kwa RA mwenyewe
There are currently 2503 users browsing this thread. (359 members and 2144 guests)

 
There are currently 2502 users browsing this thread. (361 members and 2141 guests)

weraa weraaa! JF haina motrooo!! hapo kwenye blue JK na Nape huwakosi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…