Rostam amruhusu Nape Kuingia Igunga


Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Jamani hizi ni Tetesi na ninaendelea kuzifanyia Kazi

Habari ambao bado haijathibitishwa zinasema kwamba Hatimaye Lile Gamba kuu lililogeuka Karata ya Ushindi ya CCM Igunga, Rostam Aziz ( Ambaye kwa heshima kubwa kabisa alipewa Nafasi Katika Ufunguzi wa kampeni) amemruhusu Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Nape Nnauye kwenda Igunga lakini kwa Masharti.

Moja kati ya Masharti aliyopewa Nape ni kutotumia Neno Gamba na vile vile Kuimba Sifa za Rostam ( Kama alivyofanya alivyoenda kuhani Msiba wa Kijana aliyegongwa na Fuso la CCM)

Ikumbukwe kwamba wale wote waliokuwa wanaendeleza Siasa Uchwara ( Gutar Politics) kwa Mujibu wa Rostam walipigwa Ban kukanyaga Igunga hasa Siku ya Uzinduzi.

Mytake:
Kama Hizi Habari ni za Kweli basi RA ana nguvu sana, yaani Mumsengenye mpaka aachie Ubunge, halafu aweke Mgombea wake na yeye ndiye apange timu ya Kampeni
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,997
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,997 475 180
Haya Nepi kila la kheri.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Kwani mwenye idhini ya nani aende igunga na nani asiende ni Rostam? hebu acha kuhadaa wananchi...
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
acha uongo **** wewe...wu z rostam ad ampge ban nape?.Ebu jadilini ya kwenu,ya kutaka kumbaka DC We2...mtafutien demu mbunge wenu atoe MWANI..co kuzusha upuuz upuuz
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
acha uongo **** wewe...wu z rostam ad ampge ban nape?.Ebu jadilini ya kwenu,ya kutaka kumbaka DC We2...mtafutien demu mbunge wenu atoe MWANI..co kuzusha upuuz upuuz
Mkuu wewe ndiye Nape? Anayeweza kuthibitisha ni Nape au Rostam ila kwa Sababu Nape ni Member humu atakuja Kuthibitisha au kukanusha
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Kwani mwenye idhini ya nani aende igunga na nani asiende ni Rostam? hebu acha kuhadaa wananchi...
kwani nani aliekua hamtaki NN afike Igunga???
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
acha uongo **** wewe...wu z rostam ad ampge ban nape?.Ebu jadilini ya kwenu,ya kutaka kumbaka DC We2...mtafutien demu mbunge wenu atoe MWANI..co kuzusha upuuz upuuz
hvi anakulipa ujira wa kiasi gani mana naona toka umejiunga humu huachi kumsifia mwanaume mwenzio....................nakwambian hiviiii utaja olewa mtto wa kiume
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Vyovyote iwavyo, Nape mwenyewe ameshajilalilisha. Hasa kwa kufungwa mdomo. Hivi sasa hawezi tena kuzungumzia kujivua gamba. Kampeni iliopo ni kuvaa gamba vizuri. Hiki chama kweli,......
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
crappy politics@work

we need food, sugar, cheap fuel, good roads, better loan conditions and quality social services

fook dirty politics
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
<font size="3">hvi anakulipa ujira wa kiasi gani mana naona toka umejiunga humu huachi kumsifia mwanaume mwenzio....................nakwambian hiviiii utaja olewa mtto wa kiume</font>
<br />
<br />
kwa 7bu wewe umeolewa unafkiri kila mtto wa kiume ataolewa...pole!kdumu
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
tutasikia mengi,na huyo nape kawa kama mpira wa danadana
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 32 145
ukiwa mtumwa utatumiwa kweli kweli, mara usije mara njoo kwa masharti ili mradi kaazii kweli kweli
 
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
126
Likes
0
Points
0
G

GAGAGIGIKOKO

Senior Member
Joined Jul 31, 2011
126 0 0
Hivi wewe ni great thinker AU GREAT SINKER?Lete hoja siyo matusi hapa JF.Yaani wewe ikitajwa CCM tu basi kinachofuata ni MANENO YAKO YA SHOMBO.CCM itake isitake lazima tuisokomeze kwenye choo cha shimo igunga.
 
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
575
Likes
3
Points
0
K

kiloni

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
575 3 0
Jamani hizi ni Tetesi na ninaendelea kuzifanyia Kazi

Habari ambao bado haijathibitishwa zinasema kwamba Hatimaye Lile Gamba kuu lililogeuka Karata ya Ushindi ya CCM Igunga, Rostam Aziz ( Ambaye kwa heshima kubwa kabisa alipewa Nafasi Katika Ufunguzi wa kampeni) amemruhusu Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Nape Nnauye kwenda Igunga lakini kwa Masharti.

Moja kati ya Masharti aliyopewa Nape ni kutotumia Neno Gamba na vile vile Kuimba Sifa za Rostam ( Kama alivyofanya alivyoenda kuhani Msiba wa Kijana aliyegongwa na Fuso la CCM)

Ikumbukwe kwamba wale wote waliokuwa wanaendeleza Siasa Uchwara ( Gutar Politics) kwa Mujibu wa Rostam walipigwa Ban kukanyaga Igunga hasa Siku ya Uzinduzi.

Mytake:
Kama Hizi Habari ni za Kweli basi RA ana nguvu sana, yaani Mumsengenye mpaka aachie Ubunge, halafu aweke Mgombea wake na yeye ndiye apange timu ya Kampeni
Maskini NAPE ataimba nini sasa kama siyo Gamba!! gamba!! gamba!! tumevua gamba!! gamba!! gamba!! humwoni Rostam tumevua gamba gamba. Kichekesho. Halafu atalazimishwa aimbe Rostamu mwanaumbe wa shoka!!!!
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,852
Likes
351
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,852 351 180
acha uongo **** wewe...wu z rostam ad ampge ban nape?.Ebu jadilini ya kwenu,ya kutaka kumbaka DC We2...mtafutien demu mbunge wenu atoe MWANI..co kuzusha upuuz upuuz
<br />
<br />
We Ni CD SIKU IZI?
Mbona hukusema kama wauza sasa?
Unatia sana aibu
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
acha uongo **** wewe...wu z rostam ad ampge ban nape?.Ebu jadilini ya kwenu,ya kutaka kumbaka DC We2...mtafutien demu mbunge wenu atoe MWANI..co kuzusha upuuz upuuz
Jamaa ana nia ya kuongeza idadi ya thread alizo-post huyo!
 

Forum statistics

Threads 1,237,607
Members 475,672
Posts 29,294,498