Rose Muhando sasa next level Sony Music


hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
816
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 816 280
SONY SIGNED ARTIST ROSE MUHANDO RELEASES A VEVO CERTIFIED VIDEO

Taking gospel music to new heights, after being signed by Sony and being a day away from her album launch (scheduled for 15th of Dec), Rose Muhando has a video to a jam called 'Wololo' which has already been VEVO certified.

watch it HERE


Rose Mhando 'apasua' anga
Monday, 16th Dec, 2013

Msanii wa muziki wa injili kutoka hapa Tanzania, Rose Muhando ameendelea kupiga hatua katika kupeleka muziki wake kimataifa, safari hii akiwa amejipatia channel yake rasmi ya VEVO katika mtandao wa youtube, kama ilivyo kwa mastaa wengine wa muziki wa kimataifa.

Kufuatia kupata channel hii, Rose anaweka rekodi ya kuwa msanii wa kwanza kabisa kutoka Tanzania na Afrika Mashariki kwa ujumla kufikia hatua hii ambayo itasaidia kutangaza kazi zake za video katika ngazi ya kimataifa zaidi, na hivyo kuwafikia watu wengi kiurahisi.

Katika channel hii, Tayari Rose amekwishaweka video ya kazi yake ambayo inafahamika kwa jina Wololo.






 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Duh,hongera zake
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Hongera zake
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
16
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 16 0
From muslim to the highest peak of christianity...
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,528
Likes
11,225
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,528 11,225 280
mmmhh,sony si wanadeal na nyimbo za kidunia,..
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Na bb madaha na yeye anajitangazajee
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
20,230
Likes
7,305
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
20,230 7,305 280
On your signature...

Pesa inamaliza matatizo au ni matatizo yanamaliza pesa?
It depends, whichever that outlasts the other,je matatizo huisha?certainly money does.Pia siyo matatizo pekee ndo yanamaliza pesa,bali hata raha/starehe.

Kwamfano kuchoka siyo lazima iwe kwasababu ya kazi,unaweza kuchoka kwasababu ya raha.
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,303
Likes
5,683
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,303 5,683 280
Rose Muhando alifanya kimya kimya kitambo, nashangaa Team Kibakuli mnavyotusumbua mitandaoni.
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,432
Likes
5,082
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,432 5,082 280
Rose Muhando alifanya kimya kimya kitambo, nashangaa Team Kibakuli mnavyotusumbua mitandaoni.
Sasa si afadhari watusumbue wakiwa wanakielewa wanachokishabikia ........... lakini wasivyoelewa kitu unakuta jitu limeandika "Sony vs Tomato" yaani jitu alijui hata hiyo Sony ina deal na nini ............ na yeye (kiba ) kuwa Sony inamaanisha nini mijitu haijui ila inapiga kelele tu.
 
L

La Princesa

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
880
Likes
499
Points
80
L

La Princesa

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
880 499 80
Sasa si afadhari watusumbue wakiwa wanakielewa wanachokishabikia ........... lakini wasivyoelewa kitu unakuta jitu limeandika "Sony vs Tomato" yaani jitu alijui hata hiyo Sony ina deal na nini ............ na yeye (kiba ) kuwa Sony inamaanisha nini mijitu haijui ila inapiga kelele tu.
Lowassa alisema Elimu Elimu Elimu...wanaoandika Sony vs tomato ni gadem mbululaz
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,263
Likes
10,097
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,263 10,097 280
Nchi hii watu walitakiwa waishi Kama Korea ya Kaskazini Tu. Hakuna internet kwa ajili ya kuandika upuuzi upuuzi. Watu wangekuwa na akili Sana.
 
usser

usser

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
10,915
Likes
9,241
Points
280
usser

usser

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2015
10,915 9,241 280
Nchi hii watu walitakiwa waishi Kama Korea ya Kaskazini Tu. Hakuna internet kwa ajili ya kuandika upuuzi upuuzi. Watu wangekuwa na akili Sana.
Mbn pofu lmelutoka mkuu kulikon au hujakula
 
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
4,382
Likes
4,415
Points
280
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
4,382 4,415 280
watu walishatoboa kitambo sana kabla ya kiba na diamond kuijua south Africa
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,213
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,213 280
Hahahah!! Naona watu wameenda kuifukua hii thread.. Ishu ilikuwa kimya kimya na uhalisia ndio uliongelewa lakini ndugu yetu jana chumvi walizidisha
 

Forum statistics

Threads 1,273,093
Members 490,291
Posts 30,471,138