Kibo10 JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 11,278 Reaction score 8,868 Sep 8, 2014 #1 ICHANA Munkari Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 375,677 Reaction score 870,373 Sep 8, 2014 #2 Nguruwee pita weweee sina mkukii mieee...lol Kibo10 Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
K Kichwa Ndio Mtu JF-Expert Member Joined Jan 17, 2014 Posts 3,079 Reaction score 1,719 Sep 8, 2014 #3 Duh! Aisee! Kweli rojo.
Munkari JF-Expert Member Joined Feb 9, 2013 Posts 8,084 Reaction score 4,365 Sep 8, 2014 #4 Mungu wangu!!!! Na huku tena?? Jamani jamani Mnanionea!!! Ila hilo rojo Atakayelila lazima Alambe sahani!!!!
Mungu wangu!!!! Na huku tena?? Jamani jamani Mnanionea!!! Ila hilo rojo Atakayelila lazima Alambe sahani!!!!
Honey Faith JF-Expert Member Joined Aug 21, 2013 Posts 15,782 Reaction score 11,840 Sep 8, 2014 #5 Aaaah ndio maaanaaa?????
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,669 Reaction score 41,842 Sep 8, 2014 #6 hawawezi kuwa wazungu hao
Kigogo JF-Expert Member Joined Dec 14, 2007 Posts 20,504 Reaction score 6,199 Sep 8, 2014 #7 dadekiiiiii
Slim5 JF-Expert Member Joined Jan 7, 2014 Posts 28,441 Reaction score 38,436 Sep 8, 2014 #8 mii huwa sijui tofauti ya wig na zile za asili, ICHANA njoo unambie huku, wee ni kabila gani? Mzungu ama? kuanzia leo naacha card gari nyumbani! daaah, hii hatari sana hii! hizi ni neema hizi!
mii huwa sijui tofauti ya wig na zile za asili, ICHANA njoo unambie huku, wee ni kabila gani? Mzungu ama? kuanzia leo naacha card gari nyumbani! daaah, hii hatari sana hii! hizi ni neema hizi!
utafiti JF-Expert Member Joined Jul 18, 2013 Posts 12,783 Reaction score 7,675 Sep 8, 2014 #9 Kama ni kura nampigia Munkari ikwakweli Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Slim5 JF-Expert Member Joined Jan 7, 2014 Posts 28,441 Reaction score 38,436 Sep 8, 2014 #10 samahani mkuu, Munkari alikuwa anafanya nini hapo? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
kashesho JF-Expert Member Joined Oct 19, 2012 Posts 4,972 Reaction score 2,494 Sep 8, 2014 #11 mmmh!! nini hicho tena?
Kibo10 JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 11,278 Reaction score 8,868 Sep 8, 2014 Thread starter #12 slim5 said: samahani mkuu, Munkari alikuwa anafanya nini hapo? Click to expand... Alikuwa anajipodoa akale raha mkuu Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
slim5 said: samahani mkuu, Munkari alikuwa anafanya nini hapo? Click to expand... Alikuwa anajipodoa akale raha mkuu
Kibo10 JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 11,278 Reaction score 8,868 Sep 8, 2014 Thread starter #13 utafiti said: Kama ni kura nampigia Munkari ikwakweli Click to expand... utafiti hata ICHANA karojeka pia!!! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
utafiti said: Kama ni kura nampigia Munkari ikwakweli Click to expand... utafiti hata ICHANA karojeka pia!!!
Kibo10 JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 11,278 Reaction score 8,868 Sep 8, 2014 Thread starter #14 Honey Faith said: Aaaah ndio maaanaaa????? Click to expand... Ndio maana nini?malizia tukuelewe..
Kibo10 JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 11,278 Reaction score 8,868 Sep 8, 2014 Thread starter #15 Munkari said: Mungu wangu!!!! Na huku tena?? Jamani jamani Mnanionea!!! Ila hilo rojo Atakayelila lazima Alambe sahani!!!! Click to expand... Umejiona eeh!! Hapo lazima alambe kweli.
Munkari said: Mungu wangu!!!! Na huku tena?? Jamani jamani Mnanionea!!! Ila hilo rojo Atakayelila lazima Alambe sahani!!!! Click to expand... Umejiona eeh!! Hapo lazima alambe kweli.
Honey Faith JF-Expert Member Joined Aug 21, 2013 Posts 15,782 Reaction score 11,840 Sep 8, 2014 #16 utafiti said: Kama ni kura nampigia Munkari ikwakweli Click to expand... Hivi mpaka nikufate na polisi ndo utanipa mzigo wangu???.......lol Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
utafiti said: Kama ni kura nampigia Munkari ikwakweli Click to expand... Hivi mpaka nikufate na polisi ndo utanipa mzigo wangu???.......lol
utafiti JF-Expert Member Joined Jul 18, 2013 Posts 12,783 Reaction score 7,675 Sep 8, 2014 #17 Honey Faith said: Hivi mpaka nikufate na polisi ndo utanipa mzigo wangu???.......lol Click to expand... Hahaha ivi yule mdogo wako kafanana na wewe sana au ni pacha? Kidogo nimuite jina lako, nikamuliza kasema umetoka....
Honey Faith said: Hivi mpaka nikufate na polisi ndo utanipa mzigo wangu???.......lol Click to expand... Hahaha ivi yule mdogo wako kafanana na wewe sana au ni pacha? Kidogo nimuite jina lako, nikamuliza kasema umetoka....
utafiti JF-Expert Member Joined Jul 18, 2013 Posts 12,783 Reaction score 7,675 Sep 8, 2014 #18 Kibo10 said: utafiti hata ICHANA karojeka pia!!! Click to expand... Ni kweli Kibo10 lakini kuna namba moja na mbili kwaio lazima kuwe na moja na nyengine iitwe mbili Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Kibo10 said: utafiti hata ICHANA karojeka pia!!! Click to expand... Ni kweli Kibo10 lakini kuna namba moja na mbili kwaio lazima kuwe na moja na nyengine iitwe mbili
Kibo10 JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 11,278 Reaction score 8,868 Sep 8, 2014 Thread starter #19 utafiti said: Ni kweli Kibo10 lakini kuna namba moja na mbili kwaio lazima kuwe na moja na nyengine iitwe mbili Click to expand... Aisee mimi ichana kanidondosha Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
utafiti said: Ni kweli Kibo10 lakini kuna namba moja na mbili kwaio lazima kuwe na moja na nyengine iitwe mbili Click to expand... Aisee mimi ichana kanidondosha
Munkari JF-Expert Member Joined Feb 9, 2013 Posts 8,084 Reaction score 4,365 Sep 8, 2014 #20 utafiti said: Kama ni kura nampigia Munkari ikwakweli Click to expand... Hahaha Last edited by a moderator: Jan 4, 2016