Roho mbaya!


Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...Hivi,

...ni KWANINI baada ya kuachana na mtu "wengi" hutamani 'mtaliki wake' apate mkong'oto wa maisha ajute kwanini aliachana na yeye?
kuna raha gani aliyekuwa kipenzi chako akiliona joto la jiwe kwa msongo wa mawazo, mapenzi na 'kufulia' ki maisha?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,819
Likes
46,278
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,819 46,278 280
Ukiona hivyo basi ujue huyo mwenye ki grudge bado hajamsahau (get over) huyo mwenzake....kwa sababu kama umeshasonga mbele na maisha yako hutakaa utamani jambo baya limtokee huyo aliyekuwa mwenzako. Kwanza hutamfikiria kabisa...
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Ukiona hivyo basi ujue huyo mwenye ki grudge bado hajamsahau (get over) huyo mwenzake....kwa sababu kama umeshasonga mbele na maisha yako hutakaa utamani jambo baya limtokee huyo aliyekuwa mwenzako. Kwanza hutamfikiria kabisa...
...aha ha....

halafu kuna wale ambao hufanya kila wawezalo kukupa message '(showing off)' eti wamekuwa wabora tangu waachane 'nawe!'
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Ni hasira tu na uchungu......
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,819
Likes
46,278
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,819 46,278 280
...aha ha....

halafu kuna wale ambao hufanya kila wawezalo kukupa message '(showing off)' eti wamekuwa wabora tangu waachane 'nawe!'
Oh yeah...hiyo ndio huniacha hoi kabisa. Wenyewe eti huiita "upgrading"....
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
Sio katika mahusiano tu...
Hata boss akimfukuza kazi mfanyakazi wake, hapendi kuona anafanikiwa.
Its a kind of 'i was the best you could get'!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,317
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,317 280
...Hivi,

...ni KWANINI baada ya kuachana na mtu "wengi" hutamani 'mtaliki wake' apate mkong'oto wa maisha ajute kwanini aliachana na yeye?
kuna raha gani aliyekuwa kipenzi chako akiliona joto la jiwe kwa msongo wa mawazo, mapenzi na 'kufulia' ki maisha?
Wenye tabia kama hizi watakuwa ni wenye roho za kimaskini na roho mbaya pia. Kwanini umuombee mtu wako akutane na mabalaa ya maisha ili wewe ufurahike!? Huwezi kujua labda mambo yamkinyookea siku moja anaweza hata kukupa msaada mkubwa tu wa namna moja au nyingine.
 
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
27
Points
45
Theodora

Theodora

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 27 45
Watu huwa wanaundergo healing processes in stages. Its not pure sour grapes. Its the same with losing a loved one through death. Haina maana we loved or cared for them less but we heal in different ways. Inaanza na denial, hate and contempt, self-blame na baadaye you reach level of indifference. Then you can even say that you wish them the best.

That is self-actualization...lkn it takes great character to reach that level. Haina maana ni roho mbaya, we are just not all the same to face breakups, loses, failures and even successes we react in different ways.
 
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
144
Likes
0
Points
0
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined Sep 9, 2009
144 0 0
huo ni ushamba mtu mkiachana acha kila kitu mambo ya kupigana ni kizamani yamepitwa na wakati
 
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
154
Likes
0
Points
33
kobonde

kobonde

Senior Member
Joined Jan 6, 2010
154 0 33
inategemea kama alikutenda au ulikuwa unamweleza lkn hakuelewi mpaka mkaachana wakati mwingine unajisikia raha moyoni kwa yale aliyokutenda.Kiubinadamu inatia huruma
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
mie xbf wangu kwa kweli huwa nafurahi akiwa na mafanikio na akipata tatizo huwa roho inaumia sema tu nafurahia akilalamika kuwa girlfriend wake mpya hayuko kama mimi!!
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
mie xbf wangu kwa kweli huwa nafurahi akiwa na mafanikio na akipata tatizo huwa roho inaumia sema tu nafurahia akilalamika kuwa girlfriend wake mpya hayuko kama mimi!!
...haya sasa... :)
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Inategemea mmeachanaje! Kama mmeachana kwa ugomvi basi yule ambaye amelazimika kumwacha mwenzie huwa na hiyo kitu but kama mmekubaliana kuwa maisha hayaendi so bora kuseparate huwa mnabakia marafiki sana tu!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
mie xbf wangu kwa kweli huwa nafurahi akiwa na mafanikio na akipata tatizo huwa roho inaumia sema tu nafurahia akilalamika kuwa girlfriend wake mpya hayuko kama mimi!!
Mamii umesema ukweli kabisa hakuna mwanamke/ hata mwanaume nadhani ambaye angependa kusikia mpenzi wa aliyekuwa mpenzi wake ni bora kuliko alivyokuwa yeye. Mimi huwaga analalamika kwa rafiki zake kuwa alifanya makosa sana kunipoteza na anatamani kunirudisha kwenye himaya yake!! Nikizipata salamu hizi huwa nasikia raha. Hahahahahaaaaaa
 
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
33
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
346 5 33
tena ukiangalia mwingine anafikiria mali ulizonunua anataka azichukuwe hivi kuna wanawake wanapenda kuwa na mali
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
...aha ha....

halafu kuna wale ambao hufanya kila wawezalo kukupa message '(showing off)' eti wamekuwa wabora tangu waachane 'nawe!'
Bado hawajakua kiakili hao ndo maana whats the point of showing off kwa mwingine????
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Mnapoanza mapenzi mnakualiana, intokea mara chache sana wakati wa kuachana mkakubaliana kuachana. kwa ajili hiyo, alieachwa hakubali yanazuka yote hayo mabaya.Ukimwacha mwenzio mwache kiistarabu...hazusha ugomvi na usimwacheghafla.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Watu huwa wanaundergo healing processes in stages. Its not pure sour grapes. Its the same with losing a loved one through death. Haina maana we loved or cared for them less but we heal in different ways. Inaanza na denial, hate and contempt, self-blame na baadaye you reach level of indifference. Then you can even say that you wish them the best.

That is self-actualization...lkn it takes great character to reach that level. Haina maana ni roho mbaya, we are just not all the same to face breakups, loses, failures and even successes we react in different ways.
Once again I'm beaten by your wisdom!

Lakini tukubaliane its not healthy kubakia kwenye grudges mimi nachukulia hiyo ni sign ya immaturity na kwa kiasi kikubwa hii hutokea kwa aliyesababisha hiyo break up; ex gf wangu aliniletea ujumbe kuwa anajiandaa kunywa sumu; nikamjibu kuwa awapo tayari anitaarifu nimpeleke kabisa sumu yenyewe! Ilhali yeye ndiye alinidump !
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
379
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 379 180
Mimi huwaga analalamika kwa rafiki zake kuwa alifanya makosa sana kunipoteza na anatamani kunirudisha kwenye himaya yake!! Nikizipata salamu hizi huwa nasikia raha. Hahahahahaaaaaa
Nadhani chukua wasaa wa kumwombea ikiwezekana waombe hao watuma salamu wamshauri! Usikae kufurahia matatizo ya binadamu mwenzio!:(
 
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
154
Likes
1
Points
0
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
154 1 0
Kuna watu wengine huwa wanaachana wakiwa bado wanapendana sana. Lakini Kwahiyo kiroho huwa kinauma wakikutana alafu kila mtu akawa mambo super wivu hapo ndio unapoanzia, yaani mtu anaanza kujiuliza, ... yaani huyu ndio kafikia hapa? N.k Na baada ya kuagana ndio dua mbaya ama kuombeana mabaya kunapoanza! Ni vijiroho vibaya na vya chuki tulivyonavyo!
 

Forum statistics

Threads 1,236,236
Members 475,029
Posts 29,250,891