Rocky city mpo kweli?... Ebu jitokezeni!


Mpotezee huyo. Anadhani mlikuwa na ahadi hewa kama za kile chama cha rangi ya kijani kiitwacho CCM?
 

Duh wana rock cty (mwanza) kuwen makn msiende kchwakchwa wazee wa kung'oa meno na kucha wanataka kuwatambua..akili ni nywele kama mmenyoa zote mtajuta..kuwen makn na kucha na meno yenu yasjewapata ya ulmboka na kbanda
 
charminglady umesahau kunicopy mimi member wa heshima

ninapata wasi wasi kama Tutor B ndo huyu huyu au kuna mtu kaiba pwd yake?

Hata mimi nimeshangaa sana, mara nyingi tunapishana hapa mtaani "JF" tunapeana hi ila nashindwa kuelewa kwanini katutusi kiasi hiko.... Au ndo alikuwa KERORO kwa bia za Lenana?????
 
Last edited by a moderator:
Naitwa Muriro wa Bare naishi Kilimahewa...tukutane Makoroboi nitaleta biashara yangu ya samaki Kamongo hapo Makoroboi...sijui mwenzangu unaitwa nani?
Naitwa Gotolwa Mashiku, ukuje mwaloni ndo kuna samaki za kutosha
 
Jamani watu8, samaki makoroboi?
Huwajui machinga wewe, watakutoa nduki na samaki zako shauri yako

Naitwa Muriro wa Bare naishi Kilimahewa...tukutane Makoroboi nitaleta biashara yangu ya samaki Kamongo hapo Makoroboi...sijui mwenzangu unaitwa nani?
 

Hutaniwi Mkuu, haya! sikujua kama neno hilo ni tusi. nisamehe bure
 
Jamani nisaidieni 'MBULULA' ndo nini? Mi nipo rock city mitaa fulani hv...

hapo mpaka umpate m-push original anaweza elezea maana yake, ila mtaani kwetu tunalitumia tu kama utani wa kawaida kumwongelea m2 asiyekuwa mjanja.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…