Riwaya : "Tutarudi na roho zetu..??" Mwanzo - Mwenga

SHAMAC

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
1,345
2,000
HADITHI HII KUTOKA KATIKA KITABU CHA 'TUTARUDI NA ROHO ZETU' KITABU KILICHOANDIKWA NA MTUNZI WA RIWAYA ZA KUSISIMUA ZA UPELEELEZI, BEN R. MTOBWA. BAADA YA KUANDIKA KITABU HIKI BEN R. MTOBWA ALITOA KIDOKEZO KUWA 'IWE ZAWADI YAKE KWA KILA MWANAMAPINDUZI WA AFRIKA'.


Sasa fuatana nami ,ila ukuje na likes zako, nikupe sindano za nguvu kama kawaida yangu, sina roho ya korosho, no arosto, no kuishia kanisani...!!


ITAANZA PUNDE BAADA YA KUKAMILISHA TARATIBU ZA KISHERIA NA MUHUSIKA, KUWENI MACHO WADAU WANGU WA NGUVU ( Kwa ambao hawajaisoma hii ni riwaya moja matatizo). NISIWACHOSHE...!!


mtzmweusi
lutamyo
ngong'0
nachid
swahiba92
pumzihaiuzwi
lutamyo
 

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,081
2,000
Mkuu, Je umeruhusiwa kukituma huku lakini? Je, wajua ni marufuku kukinakili na kukitumia humu bila ruhusa ya mwenye hatimiliki?

Je wajua, mtoto wake yupo humu na ndiye msimamizi wa kazi za Baba yake? Hebu tafuta jinsi uwasiliane naye kabla hujaitupia ili kuepusha zari mbeleni.
 

James Comey

JF-Expert Member
May 14, 2017
5,844
2,000
Mkuu, Je umeruhusiwa kukituma huku lakini? Je, wajua ni marufuku kukinakili na kukitumia humu bila ruhusa ya mwenye hatimiliki?

Je wajua, mtoto wake yupo humu na ndiye msimamizi wa kazi za Baba yake? Hebu tafuta jinsi uwasiliane naye kabla hujaitupia ili kuepusha zari mbeleni.
Cc joseverent
 

SHAMAC

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
1,345
2,000
Mkuu, Je umeruhusiwa kukituma huku lakini? Je, wajua ni marufuku kukinakili na kukitumia humu bila ruhusa ya mwenye hatimiliki?

Je wajua, mtoto wake yupo humu na ndiye msimamizi wa kazi za Baba yake? Hebu tafuta jinsi uwasiliane naye kabla hujaitupia ili kuepusha zari mbeleni.


Akili zako zimezidi maarifa..!! Big up Mkuu...! umenikosoa vyema na Mungu saidia sijaanza hata aya moja, Ngoja nifanye taratibu hizo kwa hakika...!!
 

Guasa Amboni

JF-Expert Member
Aug 13, 2015
8,297
2,000
"Tatizo sio kwenda nuru tatizo kurudi je tutarudi na roho zetu "Joram Kiango anamwambia bibie nuru
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom