Rivers United vs Young Africans(1-0) | CAFCL

Mpangumbe

JF-Expert Member
Jun 16, 2019
387
1,000
Haya mambo ya kupindua meza aliyafanya JESUS sasa umbwa wa luc eymael sijui walidhani NIGERIA kuna wabadili fedha.!? THE RETURN OF CHIMPANZEE
 

permanides

JF-Expert Member
May 18, 2013
6,236
2,000
Kwa Simba ule utaratibu wa kukalia hamsa utakuwa umerudi rasmi. Simba hii haiiwezi hata Lipuli.
 

Barn

JF-Expert Member
Feb 28, 2017
2,528
2,000
Hiyo ndege tuna mkataba nayo tunaomba irudi upesi
Screenshot_20210919-214457_WhatsApp.jpg
 

Insigne

JF-Expert Member
Jul 3, 2021
1,937
2,000
SIMBA 0 vs tp mazembe 1. Nasikia kuna kahaba baada ya kulawitiwa kwa mkapa alinogewa akaamua akalifuate dushelele niger
Nasikia umepakiwa vumbi la congo na hiyo imepelekea mazembe kuchelewa kupata bao la kwanza, dakika kama ya 80 ndo ana kupiga cha kwanza, ila cha pili sasa kama kawaida ya vumbi letu huwa akipatikani kirahisi
 

Che mittoga

JF-Expert Member
Mar 28, 2017
6,295
2,000
Tuacheni Yanga.
Kwasasa tuna unganisha timu yetu katika mchanganyiko.

Timu inatafuta Chemistry tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom