Risk ya mchawi kujigeuza mnyama...!

[emoji1545][emoji1545][emoji1545]pengine kaacha ama la kapumzika tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna panya ananisumbua sana usiku, nikiweka kitu anachokula sumu hali, nikimlenga ili nimuue simpati , atakuwa panya mtu. Nikifanikiwa kumuuwa nitamchoma moto mpaka awe jivu .
 
Kuna panya ananisumbua sana usiku, nikiweka kitu anachokula sumu hali, nikimlenga ili nimuue simpati , atakuwa panya mtu. Nikifanikiwa kumuuwa nitamchoma moto mpaka awe jivu .
Mtegeshee ile ya gundi na chambo cha nguru..akichomoa hapo sasa mchomee tu chumvi sasa
 
Aisee ww hatari, hospitali kwa sisi watu wa night kuna paka wakorofi sana unamtazama macho naye anakutazama uso, huwa nawatandika
 

Mshana mtata kweli kweli.
 
Ni kwa sababu ipi hawezi kwenda hospitali??
 

kumbe tunaogopa bure paka wa pwani. tuwatwange tu
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…