Ripoti ya ESCROW yawasha moto

Ripoti ya ESCROW yawasha moto

Kuna Id nyngine tunadhani tunajibishana na mtu kumbe ni MISUKULE iliyowekwa humu,
Kama huu musukule Baghdady
 
Kwa kasi yenu ya kufyatua viuzi inatupa mashaka sana kila sekunde kiuzi kinazaliwa humu jf kuhusu escrow na ripoti. Mmejipanga vizuri kuupotosha umma lakini ukweli utasimama milele fedha za escrow toka escrow inaanzishwa mpaka kufungwa kwake hazijawahi kuwa fedha za umma.

Mhhh !wahisani wamegoma kutoa pesa eti fedha sio ya umma ?na wanataka ripoti ya C&AG watoe pesa za maendeleo maajabu haya .Na C&AG anakagua pesa isiyo ya umma sijui anatekeleza majukumu yake? Itakuwa anajipendekeza nini? Tafakari na tuelimishe tena
 
Back
Top Bottom