Ghati Chomete ashiriki ibada ya mazishi ya Lukuvi, Iringa

Ghati Chomete ashiriki ibada ya mazishi ya Lukuvi, Iringa

Habari za Zanzibar

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2024
Posts
529
Reaction score
361
GHATI CHOMETE ASHIRIKI IBADA YA MAZISHI YA MHE. LUKUVI, IRINGA

Mbunge wa Viti Maalum Mkoa wa Mara, Mhe. Ghati Zephania Chomete (Mb), tarehe 31 Machi 2026 alishiriki ibada ya mazishi ya aliyekuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera, Bunge, Uratibu na Wenye Ulemavu) na Mbunge wa Jimbo la Ismani, Marehemu Mhe. William Vangimembe Lukuvi.

Ibada hiyo ya mazishi ilifanyika nyumbani kwa Marehemu, katika kijiji cha Idodi, mkoani Iringa.
 

Attachments

  • c7d3eb0fdb2b4b92a395ce171d2d2680.jpg
    c7d3eb0fdb2b4b92a395ce171d2d2680.jpg
    78.8 KB · Views: 19
  • IMG-20260401-WA0018.jpg
    IMG-20260401-WA0018.jpg
    82.3 KB · Views: 20
Hawa wabunge wa viti maalum wengi maeneo yao ya siri yamechakaa sanaa
 
Back
Top Bottom