Ridhiwani Kikwete ampigia Membe kampeni bungeni

Ridhiwani Kikwete ampigia Membe kampeni bungeni

Tukijiweka kwa membe warhahiii tutajuta kuliko kwa Prf Dct,,wote hawa ni same dady same DNA
 
Wote mnahangaika lakini tano bora ni Hawa hapa: Makongoro, Magufuli, Muhongo, Mwandosya, Makinda. Mwaka huu CCM ni Hawa!
 
UKAWA mtausikia Urais kwenye bomba tu

KWA KIKWETU MADUBWANA KAMA UYU LIZABONI HUYAITA BANYANING'WEEEEE. HILI Ni LIBANYANING'WE, LIKO CCM LAKINI KILA MGOMBEA KWAKE HAFAI, WHO ARE U MAZAFANTA
 
ww ni team emanuel nchimbi au? kuliko membe awe rais bora lowassa mara 1000
 
huyu ni mtu wa songea lazma atakuwa ni team emanuel nchimbi. kazi ipo
 
Ati Membe awe Rais wa Tanzania! Haki ya nani Watanzania tutakuwa tumelaaniwa
Yaani Membe hafai kabisa siyo mtendaji kabisa hana vision kabisa,hafai yaani huyu nasali kila dakika asiwe Raisi
 
Huyu naye ataenda tangaza nia Mtama au Msoga kwa kaka yake?
 
Back
Top Bottom