Ridhiwani Kikwete ampigia Membe kampeni bungeni

Ridhiwani Kikwete ampigia Membe kampeni bungeni

Lowassa na Membe naweza kumchagua Lowassa cos nimechoka na jinamizi la marais wanaochekacheka

Kicheka ni sehemu ya ubinadamu lakini unapocheka sehemu ambayo unatakiwa kuwa serious ndio husababisha watu wakuone hujaguswa na jambo hilo.
 
Ati Membe awe Rais wa Tanzania! Haki ya nani Watanzania tutakuwa tumelaaniwa

Hahaaaa lizaboni bana kwani wewe ni team gani mwenzetu manake huko kwenye jumba lenu la ccm hakuna aliye msafi wooote mantanange.
 
Nyie mnahangaika ti!! Rais ajae katulia zake kimyaaaa! Na si mwingine bali ni±--------------Ma ka mbaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!
yelee uuuuuuuwii astaghafirullah na mungu aepushe mbali!! taifa hili lisiingie mikonon kwa mgosi mgosingwa kupenda napenda ukinipa natenda nikitenda umekwenda YESU WANGU UKUNDA KUTUGEE GEE NUKS HANGI MBAI TUKUTENDE ZEZE N'ZEE NKUTOE VIBAO
 
kwani kuna ubaya gani mtu kumuhunga mkono mtu si nawewe umuhunge mkono unaye muamini
 
kwa record gani membe awe rais wa tanzania??? acheni uhuni. nitajie mazuri yake tunayoweza kumhesabia kwamba kwa hili tunaweza kumuamini
 
Hakuna Mtanzania Mwenye Sifa Ya Kuwa Rais Ispokuwa Wawili Tu Salmu Ahmed Salm Na Mzee Singe Joseph Warioba Baasi Kama Tukitaka Kijana Kiiidogo Tumjaribu Hamphrey Polepole
 
UKAWA mtausikia Urais kwenye bomba tu

tunafahamu kila njama mnayopanga lakini mtashindwa vibaya sana ! unajua bhana binaadamu wanamaajabu sana ! pamoja na kwamba ccm makao makuu inafahamu kwamba mchezo umekwisha lakini shabiki maandazi hajui .
 
Bunge la leo limetawaliwa na vihoja vya hapa na pale wakati wa mjadala.

Wakati Benard Membe akiwasilisha hotuba yake ya bajeti ya wizara ya mambo ya nje alimpongeza Lowassa kama mwenyekiti wa kamati ili kupima upepo na ndipo yakasikika makofi na vigelegele kutoka kwa baadhi ya wabunge.

Hali iliendelea kuwa ya kikampeni zaidi katika mjadala. Huku wabunge wengine akionekana kumwambia Membe 'Mungu akutangulie katika safari yako'

Mbunge wa Chalinze Ridhiwani Kikwete alionyesha dhahiri kuwa anamuunga mkono Membe kwani wakati wa kuchangia bajeti hiyo alimueleza kuwa yupo upande wake na anamuombea Mungu amtangulie katika safari yake.

Vimbwenga vinaendelea na muda huu ni kampeni kwa kwenda mbele huku nje!

Lowassa na team yake hawaonekani hapa!

Kigwangala anagawa vitabu vyake huku akihaha kila kona.

Mwigulu anajichomeka penye kila mkusanyiko wa wabunge na ni kampeni kwa kwenda mbele!

watahangaika sana lakini wataambulia dume,hao wote labda wafanye fitna lakini hakuna wakushindanishwa na EDO
 
Hakuna Mtanzania Mwenye Sifa Ya Kuwa Rais Ispokuwa Wawili Tu Salmu Ahmed Salm Na Mzee Singe Joseph Warioba Baasi Kama Tukitaka Kijana Kiiidogo Tumjaribu Hamphrey Polepole

Salm ndio nani mkuu?una maana ya babu salim ahmed salim?
 
hii kambi inahangaika tu, jamaa wao havuki mto !!!

Upande wa pili kwetu ni ma-gwiji wakuu na waliobobea, list imekamilika chini ya Mwenyekiti wa UWT na UVCCM nyuma yetu - mambo yote uwanja wa Shekh Abeid Amani Karume Arusha!! Safari ya matumaini ya wana CCM wote!! hutaki unataka utatembea tu.

Yaani lazima CCM itoke vipande 2; hatukubali.
 
Membe hawez kuwa rais kamwe asilani mtu familia kashindwa nchi ataiweza? Nyumbani kwa waziri fridge inapigwa kufuli ili watoto wasi dokoe?
 
Back
Top Bottom