Ridhiwan Kikwete atikisa avuna wanachama 300 wapya Singida

Ridhiwan Kikwete atikisa avuna wanachama 300 wapya Singida

Yeye anatembelea sehemu ya kufungua vituo vya mafuta kupitia lake oil watu wanafikiri yupo kwenye ziara!!!! hana tofauti na jangili kinana anayetafuta sehemu ya kuwinda tembo

Hakika umenena ukweli mtupu mkuu. WANADHANI SARAKASI ZAO NI NGENI KWETU.
 
Ziara ya mjumbe Ridhiwani mkoa wa Singida imekuwa ya mafanikio na kuvuna wanachama 300 wapya,alivuna wanachama katika mikutano ya vijiji vya Gurungu, Sanjaranda na Itigi.

Amewaasa wanasingida kuhakikisha wanapata katiba mpya.

Kajamaa kanatafuta maeneo ya kufungua vituo vya mafuta lake oil
 
Back
Top Bottom