Rich Mavoko Ft Pato Ranking - Rudi

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
5,543
2,000
Wadau habari!
Kuna huu wimbo mpya wa Rich aisee ni mzuri sana, kwa mara ya kwanza nilivyousikia niliupuuza tu, lakini mara baada ya kusikiliza tena juzi, nimejikuta nimeukubali sana.

Nikiri tu kwamba Richa toka aende WCB alikuwa anazingua na nyimbo zake uchwara, ila hii ametisha sana, amepanga na ikapangika mujarabu.

Hongera Rich Mavoko, ingawa WCB wanakunyonya bila wewe kujua.
 

Abuu Said

JF-Expert Member
Jul 5, 2015
2,849
2,000
Rich hajawahi kuniangusha toka hajaingia WCB hii ngoma hua naiskiliza almost kila siku zaidi ya mara moja huku nikivuta hisia mbaaali
 

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,651
2,000
Mi nimeanza kuipenda Jana baada ya kukutana na shemeji yenu na kusema nimuwekee anaipenda sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom