Reverse kuleta shida

Catherini

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
391
225
Kama mwezi hivi au wiki 3, nikiweka gear ya reverse inachelewa kutembea (tofauti na nikiweka D-Drive), nikiongeza mafuta inaondoka kwa kushituka kwa nguvu. Nilipeleka kwa fundi wa 1 akasema kawaida, nikapeleka gereji ingine nikambiwa tujadili gearbox fluid, tukafanya hivo but hakuna mafanikio.

Naomba ushauri kutoka kwa watalaam au wazoefu.
 

ProBook

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
542
250
Kama mwezi hivi au wiki 3, nikiweka gear ya reverse inachelewa kutembea (tofauti na nikiweka D-Drive), nikiongeza mafuta inaondoka kwa kushituka kwa nguvu. Nilipeleka kwa fundi wa 1 akasema kawaida, nikapeleka gereji ingine nikambiwa tujadili gearbox fluid, tukafanya hivo but hakuna mafanikio.

Naomba ushauri kutoka kwa watalaam au wazoefu.
Gari yako manual au automatic.!?
 

Catherini

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
391
225
Moja kwa moja ni automatic mkuu, shida ipo kwenye reverse gear tu. Woga wangu isijeleta shida gearbox nzima
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
8,076
2,000
Kama mwezi hivi au wiki 3, nikiweka gear ya reverse inachelewa kutembea (tofauti na nikiweka D-Drive), nikiongeza mafuta inaondoka kwa kushituka kwa nguvu. Nilipeleka kwa fundi wa 1 akasema kawaida, nikapeleka gereji ingine nikambiwa tujadili gearbox fluid, tukafanya hivo but hakuna mafanikio.

Naomba ushauri kutoka kwa watalaam au wazoefu.
Gari lako no rav4 kilitime?
 

Konsciouz

JF-Expert Member
Aug 12, 2015
4,826
2,000
Pole sana gear box imechoka hiyo... Itaendelea kufanya kazi lakini itakufa tu.
Gears za mle ndani haziumani sawasawa.
Solution funga gear box nyingine halafu uza hiyo gari.
 

LEGE

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
5,101
2,000
Kama mwezi hivi au wiki 3, nikiweka gear ya reverse inachelewa kutembea (tofauti na nikiweka D-Drive), nikiongeza mafuta inaondoka kwa kushituka kwa nguvu. Nilipeleka kwa fundi wa 1 akasema kawaida, nikapeleka gereji ingine nikambiwa tujadili gearbox fluid, tukafanya hivo but hakuna mafanikio.

Naomba ushauri kutoka kwa watalaam au wazoefu.
mkuu hapo shida ni gear box ndani lakini ugonjwa huo unatibika vizuri tuu.usitishwe sana .hapo clutch za revers zitakuwa zimeanza kuchoka.au huwa kuna kuwa na seal huwa zinakauka na kupitisha pressure ya hydrolic.


ila kama utakuwa vizuri nunua gearbox nyingine tuu maana bei yake ni kama laki 3 hivi
 

yankee

Member
Mar 5, 2013
99
225
Pole ndugu hizo ni dalili za gearbox kuaga ynaweza rekebisha ila haitodumu itasogeza siku tu lakini ni bora kureplace maana gharama ya marekebisho inakaribiana na bei ya gearbox.
 
Mar 29, 2015
95
225
mkuu hapo shida ni gear box ndani lakini ugonjwa huo unatibika vizuri tuu.usitishwe sana .hapo clutch za revers zitakuwa zimeanza kuchoka.au huwa kuna kuwa na seal huwa zinakauka na kupitisha pressure ya hydrolic.


ila kama utakuwa vizuri nunua gearbox nyingine tuu maana bei yake ni kama laki 3 hivi
Huu ndo ushauri wa kifundi. Nice Mr. Lege
 

Catherini

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
391
225
mkuu hapo shida ni gear box ndani lakini ugonjwa huo unatibika vizuri tuu.usitishwe sana .hapo clutch za revers zitakuwa zimeanza kuchoka.au huwa kuna kuwa na seal huwa zinakauka na kupitisha pressure ya hydrolic.


ila kama utakuwa vizuri nunua gearbox nyingine tuu maana bei yake ni kama laki 3 hivi
Ahsante mkuu, ngoja nitafute ingine
 

Fmruma

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
404
500
Ilishanitokea hyo nikashusha gear box nikabadilisha zile disc ilini cost kama laki 2.5 kuna fundi mmoja maeneo ya sinza-lego pembeni kuna bar hv hatari yule fundi gari ikawa kama mpyaa
 

blea

JF-Expert Member
Nov 14, 2011
379
225
mkuu hapo shida ni gear box ndani lakini ugonjwa huo unatibika vizuri tuu.usitishwe sana .hapo clutch za revers zitakuwa zimeanza kuchoka.au huwa kuna kuwa na seal huwa zinakauka na kupitisha pressure ya hydrolic.


ila kama utakuwa vizuri nunua gearbox nyingine tuu maana bei yake ni kama laki 3 hivi
Kweli kabisa hiyo ndio sababu
 

LEGE

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
5,101
2,000
uchungu
Fanya uchunguzi utajua
zi gani mkuu wakati mambo yapo wazi kabisaa ? au ww ndio huelewi ni i kinazungumzwa au unaongelea gari automatic huwa inakuwa na option ya kuendesha manually ndio unayozungumzia?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom