Revenge Inauma Usipime...!

sina hakika kama kajifunza kitu huyo mama.

nafikiri haumizwi na ukweli kwamba matendo yake ni maovu bali anaumizwa na habari ya mumewe kuleta mwanamke mwingine.
 
Mtaani kwangu yuko mama alikuwa kama huyo baada ya mzee kupata mdada anaeweza fanya kazi vizuri mama katolewa ndani kichwa kimevurugika anashinda anasali anaimba ovyo barabarani kama chizi, waliokuwa wanamsifu hawamtaki tena basi taabu
 
Updates..............

Nimepita Hospital Mama anaongea lakini kila akikumbuka BP inapanda amewekwa mapumziko

Note: Mzee amekwenda akamfukuza eti hataki akamuone sababu yeye ndo amemsababishia ugonjwa

Kama amemfukuza basi huyo mumewe kama ana akili nzuri aende kwa nyumba ndogo moja kwa moja, ahamie kabisa.
 
Kama amemfukuza basi huyo mumewe kama ana akili nzuri aende kwa nyumba ndogo moja kwa moja, ahamie kabisa.


Kaka, hilo jambo la small house halina msaada kwa mume ambao ni sustainable...

Angemtibia kwanza huyu mwanamke ili wamalizane, na baada ya hapo ikiwezekana avute kitu mupya....Kuendelea na double titles atakuwa kama wakulu wa CCM...It will not help at all!!

Babu DC!!
 
mungu kashusha malipo karibu na jamii,siu hizi malipo ni hapahapa duniani!ndio akome,na hakika huyo jamaa harudi nyuma tena
 


Naona Mama kajua hakuna kitakachoendelea ngoja atoke hosipitali tutajua hatma yake
 

yeh 100% true yani, no more to add............:ranger:
 
Aisee the thought of revenge is usually sweet.

Lkn wanasema pia what goes around comes around ...if its a circle!
 
mnaopiga kelele ya mwanaume kulia acheni jamani utamu wa mke anaujua MUME wacha hawara akimtumia hata ajui tena anaenda wapi ...loh
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…