Revealed: JK behind UVCCM Recent Moves

Revealed: JK behind UVCCM Recent Moves

The Harmattan Blowing so vehemently in the North is heading South. So bold, and no man can resist its power. Viva la Tunisie, Viva la Alexandrie...!:clap2::clap2:
 
Bw Hunter utakuwa umesahau kuwa wasomi ndo wanaotumika sana kuwaongopea wananchi mifano ni mingi. Angalia redet, kwa hosea nk.
 
Hivi nani mwenye akili ccm?hata rostam mwenyewe hana akili. Nangoja kuona hayo maandamano hatafanyikaje! Inapotokea serious issue ya kitaifa, hawa mabwana wao wanatafufa mbinu ya kuua mjadala.......tunataka katiba mpya. Mambo ya.kiutendaji ya bodi ni swala la wizara tu. Mbona bawakuwahi kutaka kuandamana wakati wa malipo ya wazee wa east africa?

Najisikia kuwatukana lakinj mod watafanya mbaya.
 
Wanafunzi wooote wa vyou ni bongolala.
Wamesahau kwamba serikali iliyopo madarakani si chaguo lao. Yaani wamesahau kwamba walinyimwa haki ya kumchagua raisi wao? Sasa hao Uvccm wanakuja na danganya toto eti wanataka kushughulikia matatizo yao.
Ama kweli usomi hapa hauna maana! Cha msingi ni kuiondoa serikali iliyo madarakani kwani si chaguo lao! PERIOD!
Si waliambiwa vyuo vilifungwa kwa sababu hawakuwa na pesa kipindi hicho ila baada ya uchaguzi. Sasa hizo hela zimeenda wapi. Kwa mpango huu hatuwezi kufika kokote. Hawa wanachuo wanakuwa kama mazuzu! Laiti wangekuwa wanakumbuka walivyonyimwa haki ya msingi ya uchaguzi wangekuwa wa kwanza kuigomea serikali hii.
Mi wananiboa kweli!
Wanafgunzi waje na List ndefu ya madai yao.
Dai moja likitekelezwa jingine lichukue nafasi ya juu hadi CCM ichoke ulimi nje.
SISI tulipiga kelele kwa nguvu zetu zote juu ya board ya mikopo, kufikia hadi kusaidia wanafunzi waathirika huko RUSSIA kwa pesa zetu wenyewe serikali ilikuwa Bubu na UVCCM walikula jiwe.

Uongo huu namba mbili wa serikali ya CCM ni dalili kubwa kwamba wameishiwa strategies.

Ubaya wa kuamua haraka kuanzisha jambo ili kuendelea kuungwa mkono ni kwamba kuna short term plans tu huku long term plan zikiwa empty.

Wanafunzi wawaulize long term Plans ya UVCCM na roll yao katika chama ambacho hakiwaungi mkono ni nini?. Are they ready to leave the party if it does not take their demands seriously??

Why Board ya mikopo na Dowans na siyo Mikataba ya Madini, Wizi wa Mabilioni kupitia DEEP GREEN na KAGODA. Why not status ya Meremeta?

Why Dowans na Board ya Mikopo??

Hivi wanadhani wanafunzi wa vyuo ni wajinga??
 
Mie hii kitu nilikwisha ishitukia kitambo. Wameona mtaji wa chadema unaanzia vyuoni kwa wasomi sasa hawa UVCCM wanajaribu kuja na mbinu ya kucounteattack mapigo ya Chadema kupitia kwa wasomi. Lakini bahati nzuri wasomi tunasema hatudanganyiki nao. Mbinu zilezile kutoka kwa watu walewale wenye mawazo mgando kila kukicha ya kutugandamiza watz tumewachoka wafie mbali
 
I like this analysis. Kuna kitu kikubwa kinaendelea kati ya UVCCM na UDSM na CCM inaonekana kuwaogopa wanafunzi wa Vyuo more than Chadema kwa sasa. Ukiangalia kilichotokea huko Tunisia na Egypt ni typical kwa mapinduzi kuanzia vyuoni. UVCCM wanatumika kama negotiator kuwamaliza force ya wanafunzi vyuoni hasa UDSM. Kitu cha kusikitisha ni kwamba kuna wanafunzi wananunuliwa na CCM openly. UVCCM wanafanya kazi hii kwa sababu hakuna Kiongozi wa CCM ambaye sasa hivi anaweza kusogea UDSM. Hatati tunayoiona kama NCCR walivyo nunuliwa na kuuliwa kwa kutumia hizo hizo pesa za Dowans tunazo pigania UDSM wananunuliwa kwa sasa. Tunataka UDSM waje public waseme kinachoendelea kati yao na UDSM mara moja la sivyo wananchi tutawaunganisha kama TLP au tawi lingine la CCM.

Hili linawezekana lina ukweli mkubwa sana. Kitu kibaya ambacho wanajisahau hawa wakuu ni kwamba walio mbele UVCCM na kwenye siasa za leo hawana mvuto wa kweli wa kiuongozi. Wanaenda kwa kubebana, kutengeneza fitna na majungu na lililo baya kabisa ni kutojua watanzania wa leo wanataka nini. Hawa jamaa wanafikiri wanaandaliwa ili baadae watukuzwe kama waliopo leo wanavyotaka ktukuzwa. Ningepata wasaa ningemtafuta mtoto wa Husni Mubaraka wa Egypt nipime presha za moyo wake zinaendaje maana alijua ndio atakuwa mrithi wa kiti cha enzi.....
 
Unaweza kudanganya watu wachache kwa muda mchache,huwezi kudanganya watu wote kwa muda wote,watz hatudanganyiki tena
 
Back
Top Bottom