REVEALED: Degree ya Waziri William Lukuvi ni feki!

REVEALED: Degree ya Waziri William Lukuvi ni feki!

Status
Not open for further replies.
Duh huyo si alikuwa kwenye list ya msemakweli inajulikana ni mchakachuaji wa elimu hiyo na kwa nini asiende hapo open akasoma kuliko aibu ya kufoji vyeti wakati fursa ipo hapa nchiini aache uvivu
 
dont stare at it there is more to come from mkwere,ssa sijui hyo wizara aliyopewa ataongoza nni?
Hivi nyie watu, does it real matter mtu kuwa na degree ili awe kiongozi? Mbona tuna maprofessor kibao wamepewa nafasi wakafanya madudu kabisa? Si bora hata huyo Lukuvi ameonyesha kwa vitendo kwamba anao uwezo wa uongozi hata kama hana kisomo kikubwa?
Ndugu zangu kula sana kitabu hakuna uhusiano wowote na karama ya mtu katika uongozi. Tumpe nafasi, tupime ufanisi wake, then tulinganishe na shule yake.
 
Ni bora tukaongozwa na mtu ambaye tunajua hana viwango vya elimu lakini ana uwezo wa kuongoza badala ya kuongozwa na mdanganyifu wa elimu ilihali hajui kuongoza

Mkuu nchi nzima hakuna mtu ambaye angeweza kutusaidia kuliko Mkulo?, hivi JK haoni jamaa alivyochemsha temu iliyopita?
Tanzania tuna kazi kubwa
 
Sisi yetu macho. Naamin mwenye nchi atasikia...maaana hii sasa itakuwa ni hatari kwa Taifa.
Jakaya alituambia kuwa safari hii angechagua mawaziri waadilifu, sasa mimi kwa uelewa wangu uadilifu ni pamoja na kuwa mkweli kuhusu elimu uliyopata na sio kutumia vyeti vya kugushi!! Sasa ilikwisha wekwa bayana kuwa watu kama Emmanuel Nchimbi , Makongoro Mahanga na Lukuvi kuwa hawa jamaa wanatembeza vyeti vya elimu yao ambavyo ni feki kwahiyo sio waadilifu; na kufuatana na matamshi ya Kikwete hawa jamaa wasingekuwa kwenye baraza lake la mawaziri. Celina Kombani nae ana mawaaa mengi tu pamoja na kuhusishwa na kushirikiana na wafanyakazi wa halmashuri kuiba fedha za miradi huko Bagamoyo anakotoka Rais, lakini hata hivyo juu ya uoza wote huu Jakaya amemuona bado ni muadilifu na kumkabidhi kuongoza wizara ya Sheria!!
 
hivi nyie watu, does it real matter mtu kuwa na degree ili awe kiongozi? Mbona tuna maprofessor kibao wamepewa nafasi wakafanya madudu kabisa? Si bora hata huyo lukuvi ameonyesha kwa vitendo kwamba anao uwezo wa uongozi hata kama hana kisomo kikubwa?
Ndugu zangu kula sana kitabu hakuna uhusiano wowote na karama ya mtu katika uongozi. Tumpe nafasi, tupime ufanisi wake, then tulinganishe na shule yake.
naunga mkono hoja hii mkuu, hapa tunaangalia ufanisi wa kazi zaidi. Kama wenyedegree za kweli ni akina chenge si bora hata ya hawa waliopo kwa jk.
 
jakaya alituambia kuwa safari hii angechagua mawaziri waadilifu, sasa mimi kwa uelewa wangu uadilifu ni pamoja na kuwa mkweli kuhusu elimu uliyopata na sio kutumia vyeti vya kugushi!! Sasa ilikwisha wekwa bayana kuwa watu kama emmanuel nchimbi , makongoro mahanga na lukuvi kuwa hawa jamaa wanatembeza vyeti vya elimu yao ambavyo ni feki kwahiyo sio waadilifu; na kufuatana na matamshi ya kikwete hawa jamaa wasingekuwa kwenye baraza lake la mawaziri. Celina kombani nae ana mawaaa mengi tu pamoja na kuhusishwa na kushirikiana na wafanyakazi wa halmashuri kuiba fedha za miradi huko bagamoyo anakotoka rais, lakini hata hivyo juu ya uoza wote huu jakaya amemuona bado ni muadilifu na kumkabidhi kuongoza wizara ya sheria!!
hawa watu niwakweli kutokana na vyuo walivyopata degree sema havina sifa but wanadegree!
Nikimaliza udom hata kama walimu hawakuwepo nikapata degree wangu its okey! Wangapi wamemaliza vyuo tz na hawana kitu kichwani???
 
Viongozi wengi wa Tanzania vyeti vyao ni vya kugushi. Sasa kama mtu amepata nafasi kwa kugushi tutegemea nini kwenye nchi? Kura za ushindi ni za wizi, elimu ni ya kudanganya na vitu kibao ni vyeki.
 
what a pathetic situation we find ourselves in this country!!! To fake degree or simply acquire "degree" so that you can acquire higher position in the country speaks volumes in terms of what kind of service these people will render!!! It means that such deceit will evidently continue to be the order of the day in their roles which have been graciously given to them not through merit!!! Plus Academic Mediocrity has more repercussions, not only in ones' ability manage their responsibility, but it has closes doors for accepting challenges which could otherwise be constructive for this nation. Any challenge will be seen as an "attack" especially if it comes from someone with seemingly high education from these guys!!!! Watch out Watanganyika kazi tunayo kweli---miaka mitano ya great tribulations again?
 
Mweeh! Jamani aah, hivi nikweli au naota, mbona kasura kamekaa kisomi sana kale. Kweli 'don't judge the book from its cover'
 
what a pathetic situation we find ourselves in this country!!! To fake degree or simply acquire "degree" so that you can acquire higher position in the country speaks volumes in terms of what kind of service these people will render!!! It means that such deceit will evidently continue to be the order of the day in their roles which have been graciously given to them not through merit!!! Plus Academic Mediocrity has more repercussions, not only in ones’ ability manage their responsibility, but it has closes doors for accepting challenges which could otherwise be constructive for this nation. Any challenge will be seen as an "attack" especially if it comes from someone with seemingly high education from these guys!!!! Watch out Watanganyika kazi tunayo kweli---miaka mitano ya great tribulations again?
 
jamani lukuvi kama anachapa kazi ata kama ameishia form four haina shida..sema kosa nikudanganya tu..ila kupewa uwaziri kwa kweli ni mchapakazi
 
Halafu mniambie kuna usalama wa Taifa.

Mkuu,
Unapokuwa na UwT wanaoshiriki kuzungusha na kubadili ballot boxes to favor ruling party unategemea nini? JK is surrounded by a gang of un-qualified and incompetent staff, watu wanaoshindwa hata ku-vet candidates kwenye senior positions kama uwaziri!!!!

Halafu kuna watu humu kama MS, wanaoshabikia usafi wa JK; kwa ufupi JK ni msafi kwa kuvaa masuti, viatu vizuri, nk nk... Kiutendaji ni mchafu sana...
 
Tanzania wababaishaji ni wengi. Sasa jiulize hiyo tume ya kudhibiti ubora wa elimu inafanya nini-TCU. wamewashikia bango watoto wanaosoma huko India, Malaysia nk..sasa linapokuja swala where we need them...they go AWOL...Yaani mimi nchi yangu siielewi kabisa. Sasa utatofautishaje TCU na TAKUKURU. By the way hizi information zipo kwenye public domain kila mtu analijua hilo...Pathetic.

Make no mistakes...hata hao wazungu wanaotupa misaada wakitaka kuja kuongea na MKULO wanamgoogle profile yake wajue yeye ni nani..kweli...mtu anajua una diploma mill ya Almeida..atakuchukulia serious?

People..I think our President sometimes...akili yake ni kama simu ya Mchina..inapoteza network kila mara...maana haiingii akilini..utupe viongozi nyeti kama mawaziri..wenye degree fake! Inaonyesha hata uaminifu wao ni zero..kama wameshindwa kuwa waaminifu katika career zao watakuwa waaminifu kwetu?. And here you have Nagu, Mkulo, Lukuvi, Nchimbi nk! Its getting on my nerve really!

Mimi Masanja mtoto wa Mkulima mpaka leo nahangaika kuisaka elimu kwa hali na mali..nakuja kuambiwa mtu mwenye diploma mill..ndo anadetermine mstakabali wa taifa letu? inauma sana jamani..especially kama wewe ni mtoto wa mkulima ulisoma kwa shida...kama wengi wetu humu...

By the way make no mistake..hapa its not about ulaji...ni swala la maslahi ya taifa letu...may the competent guy occupy the post...after all..hata kama siyo Mkullo..tutakuwa na waziri wa fedha..lakini kwa nini Mkullo?

But I know..one of the character ya taifa lolote masikini ni kuglorify mediocrity! and Tanzania we couldnt be any further...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom