Report ya Jairo full text | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Report ya Jairo full text

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mrimi, Nov 20, 2011.

  1. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Naamini kwenye JF kuna kila kitu, so naomba mwenye copy ya ripoti ya uchunguzi dhidi ya Jairo iliyowasilishwa bungeni atupatie hapa ili wananchi na sisi tupate kuijadili.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  4. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli hili ndilo jukwaa la jamii.........
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
  6. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,230
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    siwezi ku prove ila najua kuwa Ngeleja alijua kilichokuwa kinaendelea, na baada mambo kwenda mrama kwa mara ya kwanza na Jairo kusimamishwa najua pia J.K alijua kila kitu kilichotoke,...
    j.k atakuwa anawaza nini kwa sasa kuhusu uamuzi wa kufanya,wote tunamjua J.K na naamini tunaweza kujua ( kwa kutumia uzoefu) kitu gani anachowaza J.K kuhusu hiyo kashwa na uamuzi gani atachukua,hebu tuweke hapa chini basi,
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    atampa jairo ubalozi na ngeleja hatamfanya kitu..anasemag kelele za mlango hazimkatazi mwenye nyumba kulala
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuhusu Ngelea na Malima, JK haimuumizi sana maana hawa ni wanasiasa.. Kinachomuumiza kichwa is where to Dispose JAIRO maana umri wake bado unadai na ukumbuke kwamba ni maswahiba wa siku nyingi. Kuhusu Luhunjo ata by time mpaka December 9 atakapostaafu rasmi. Utouh nae kama tunavyojua alishapitiliza umri so anafanya kazi kwa mkataba pale ofisini kwake so anaweza akamwambi aandike barua ya kusitisha mkataba wake. So ishu hapa is where to Dispose JAIRO.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kama watanzania watashinda kesho Jumatatu bila kusikia kuwa Rais kawaachisha kazi Luhanjo na Jairo basi Kikwete atajiwekea record nyingine mbaya.
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    To be a leader, you must
    stand for something,
    or you will fall for anything.
     
  11. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,230
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    umesema ....
     
  12. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,230
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    i bet thats record in making..
     
  13. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,230
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Kinachomsumbua kichwa J.K jinsi gani atawasaidia hawa jamaa , instead of kuwawajibisha hawa watu,
     
  14. BabuK

    BabuK JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 1,846
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Let him act or fall into disgrace
     
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    :flame::flame::flame:
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 9,936
    Likes Received: 3,317
    Trophy Points: 280
    Dont waste your precious time to think that he will do anything to these cannibals!!he will just smile and then business as usual!!
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmejaa speculation zisizo na msingi. Mwacheni afanye maamuzi bila shinikizo lenu. Bunge limeshaamua, mnataka nini tena?
     
  18. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,230
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    bunge limeshaamua nini?
     
  19. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,230
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Hebu wote mnisaidie kuhusu hili, bunge liliamua nini haswa kuhusu hii kashwa?
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    Kwa kiburi cha kikwere, Jairo atabaki na post yake hiyohiyo
     
Loading...