Remix ya wimbo wa Taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Remix ya wimbo wa Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EasyFit, Dec 8, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wakati nikiwa shule nilifundishwa wimbo wa taifa ni moja ya vitambulisho vya taifa kama ilivyo bendera ya taifa ambayo huwezi kuibadilisha kirahisi, leo nimesikia radio clouds wameufanyia remix sijui kama wana ruhusa kamili. Kama ni rahisi kiivyo tusishangae kusikia ukipigwa kwa bit za bongo flava kwenye ma bar watu wakakatika viuno wakiucheza.
     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Usishangae siku ukikuta bar tunaserebuka na wimbo wa taifa ..............tubarikiiiiiiiiiii we acha bana.

    [​IMG]
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,550
    Likes Received: 1,785
    Trophy Points: 280
    Season II ya kipindi cha serebuka, sitashangaa kama utatumiwa.

    Ila hii topic ishaanzishwa,,,
     
  4. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    acha waupige tu katika radha tofauti tofauti, maana wengine hawaupendi katika radha hii ya siku zote na ndo maana hawaujui kuuimba (wachezaji futiboo)

    mimi ntafurahi sana wakiupiga katika radha ya rege za bobumale.....!!!
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Hivi wajelajela bado wapo nchini kina Ndanda Kosovo nasikia visa yao imekwisha nashauri waupige kwa mtindo wa ndombolo.
     
  6. olele

    olele JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Cku hz mbona ovyo tu hata bendra ya taifa iko 2 kwnye matangzo ya pombe nk.
     
  7. olele

    olele JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Cku hz mbona ovyo tu hata bendra ya taifa iko 2 kwnye matangzo ya pombe nk.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    nchi ishauzwa hii kamanda! angalia ustaarabu mwingine mkuu
     
  9. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Aaaaaaaaaaaaaahhhhh!!!!!!! hiyo bendera ndo usiseme, maana hadi imeshonwa magauni ya kwaya.................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. ram

    ram JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,873
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Na zamani ulikuwa ukisika wimbo wa taifa unapigwa ujue kuna jambo, mi nimwshangaa nausikia clouds kwenye matangazo ya biashara, na ile amri ya ukisikia wimbo wa taifa usimame sijui hata kama bado ipo.

     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu kama serikali haijaliona hili la pombe basi hata la clous sio mbaya
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ile amri ya ukisikia wimbo wa taifa usimame ilikuwa mwisho enzi za nyerere
     
  13. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Enzi hizo mgambo akipiga filimbi kuashiria kushusha bendera lazima usimame hata kama ni ya CCM.
     
  14. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Mpaka enzi za mzee mkapa.ulikuwa ukisikia wimbo wa taifa ujue kuna jambo muhimu.sasa hivi kila dakika unausikia bila sababu.Wakati enz zile ukilia ujue kuna mtu kafa au rais anapiga mkwara juu ya jambo fulani.
     
  15. Mugwet

    Mugwet Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 25
    Mkuu bado 2 kwenye gwaride 2cheze kiduku,nazani wataipitisha ili kuleta radha tofauti tofauti!
     
  16. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    hakika hii thread imenifurahisha sana big up kwa wote mliochangia!
     
  17. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,935
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Clouds huwa wanajifanya kuchamba sana hadi wanapitiliza, na huyo machozi wao kama ana sauti nzuri akawaimbie walevi kwenye bar yake na si kuchezea wimbo wetu wa taifa.
     
  18. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    na klauds wamekomaa kweli na miaka 50 ya uhuru si bure pale
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,787
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Sio hivyo tu mkuu wangu,
    Kwa jinsi nlivyoisikia hiyo remix nashawishika kuamini iko siku itakuja remix yenye Rap (hip hop) halafu mungu ibariki yetu ikakaa kwenye korasi,
    Watu wamepoteza kabisa heshima kwenye alama muhimu za taifa letu.
    Bendera ya Taifa inashushwa ile saa 12 jioni hakuna anaesimama kama inavyotakiwa,
    Kila mtu na mitikasi zake!!!
     
Loading...