Relationship between ENVIRONMENTAL AND ENVIRONMENTAL ECONOMICS


S

sayicom

Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
68
Points
0
S

sayicom

Member
Joined Jul 2, 2011
68 0
Relationship between ENVIRONMENTAL AND ENVIRONMENTAL ECONOMICS.......
Msaada pleaz kwa anaejua relationship ya hiyo kitu..........
 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,401
Points
1,195
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,401 1,195
Relationship between ENVIRONMENTAL AND ENVIRONMENTAL ECONOMICS.......
Msaada pleaz kwa anaejua relationship ya hiyo kitu..........
Hapa si una-google tu mwanangu!
Environment is the surroundings or place, where animal or plant live, a place whereby people live or work!
Environmental econimics deals with the finacial impact of "environmental policy" how econimic is a given policy compared
to the other one, without compromising the operation and quality of the said environment!!
 
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
445
Points
170
J

Joseph Isaack

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
445 170
Your heading.,I don think is in a right way. It should be "The relationship btn environment and environmental economics."
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,701
Points
2,000
Age
47
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,701 2,000
environmental accounting environmental auditing na environmental economics, khaaa! namkumbuka sana prof Khatima.
anyways ukitaka kujua na kuelewa haya masomo vizuri nenda katafute nondo za EMS( environment management syastems) sio tu definition bali pia itakupa maelezo mazuri zaid.
 
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
1,270
Points
1,250
kinyoba

kinyoba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
1,270 1,250
environmental accounting environmental auditing na environmental economics, khaaa! namkumbuka sana prof Khatima.
anyways ukitaka kujua na kuelewa haya masomo vizuri nenda katafute nondo za EMS( environment management syastems) sio tu definition bali pia itakupa maelezo mazuri zaid.
EMS ni mambo mengine ataenda Chaka! Daaaaaah! Unanikumbusha Proffessor Ngaga Wa SUA mtaalam Wa Environmental Economics!! Jamaa ni M'BAYAAAA!! Yaani M'BAAAYAAAAAAAAAAA!!
jaribu ku google tu environmental economics utaona!
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,701
Points
2,000
Age
47
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,701 2,000
EMS ni mambo mengine ataenda Chaka! Daaaaaah! Unanikumbusha Proffessor Ngaga Wa SUA mtaalam Wa Environmental Economics!! Jamaa ni M'BAYAAAA!! Yaani M'BAAAYAAAAAAAAAAA!!
jaribu ku google tu environmental economics utaona!
no angepata njia ya kuanzia manake nilisoma ems na nilielezewa nawezaje kutofautisha haya makintu auditing, accounting na economics kwenye envirmental base. sina maana kwamba vinafanya kaazi sawa ni tofauti kabisa ila tu utaelewa unatofautishaje. but aki google ni sawa kabisa.
 
Jilanga

Jilanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
255
Points
195
Jilanga

Jilanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
255 195
EMS ni mambo mengine ataenda Chaka! Daaaaaah! Unanikumbusha Proffessor Ngaga Wa SUA mtaalam Wa Environmental Economics!! Jamaa ni M'BAYAAAA!! Yaani M'BAAAYAAAAAAAAAAA!!
jaribu ku google tu environmental economics utaona!
Vip kuhusu Prof Mlambiti? Jamaa mzuri sana japo politics zimemponza!
 

Forum statistics

Threads 1,296,597
Members 498,672
Posts 31,253,287
Top