Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 374,587 Reaction score 867,594 May 30, 2025 Thread starter #21 No me without God said: Kwahiyo tunalala saa ngapi Ndugu zanguni? Click to expand... Tukiamka
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 374,587 Reaction score 867,594 May 30, 2025 Thread starter #22 uzuri_hatujuani said: Hawa wapo included kwenye hiyo sensa, kwa hapa bongo wanapatikana kwa wingi sisiem Click to expand... Hahahaha😂
uzuri_hatujuani said: Hawa wapo included kwenye hiyo sensa, kwa hapa bongo wanapatikana kwa wingi sisiem Click to expand... Hahahaha😂
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 374,587 Reaction score 867,594 May 30, 2025 Thread starter #23 uzuri_hatujuani said: Sema kuna wengine ni kawaida kila siku tunalala kesho alfajiri Click to expand... Una lala jana unaamka kesho
uzuri_hatujuani said: Sema kuna wengine ni kawaida kila siku tunalala kesho alfajiri Click to expand... Una lala jana unaamka kesho
Mshana Jr Platinum Member Joined Aug 19, 2012 Posts 374,587 Reaction score 867,594 May 30, 2025 Thread starter #24 uzuri_hatujuani said: Kwamba ukiwa mfupi wewe ni mtoto sio ! Click to expand... Ni mrefu kwenda chini
uzuri_hatujuani said: Kwamba ukiwa mfupi wewe ni mtoto sio ! Click to expand... Ni mrefu kwenda chini
Veteran Sailor JF-Expert Member Joined May 28, 2025 Posts 1,980 Reaction score 4,229 May 30, 2025 #25 Niko kujifunza...