REF: 29.10.2025, Tanzania bado inahitaji Uchaguzi?

REF: 29.10.2025, Tanzania bado inahitaji Uchaguzi?

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,054
Reaction score
64,191
Salaam,

Watawala wana yao moyoni.. Hawatosheki na wanachopata.

Wizi wa kura, kuenguliwa wagombea, Waggombea kunyimwa fomu za kuomba kuchaguliwa, wagombea kunyanyaswa na Polisi, Mauaji na Utekaji kwa Wagombea wenza wa vyama mbadala mfano CHADEMA

Matumizi ya Bunduki dhidi ya wagombea wanaokemea Ufisadi.

Je, Tanzania bado inahitaji Uchaguzi au mapinduzi matukufu?
Screenshot_20261028_073719_Chrome.jpg

MY TAKE
Kuanza upya si ujinga.. Waliopo madarakani wameshindwa kutumikia wananchi, wanashibisha matumbo yao na makombo ndo wanapewa watawaliwa. Watanzania tuamke dhidi ya mifumo dhalimu ya CCM na Wala Nchi
 
Salaam,

Watawala wana yao moyoni.. Hawatosheki na wanachopata.

Wizi wa kura, kuenguliwa wagombea, Waggombea kunyimwa fomu za kuomba kuchaguliwa, wagombea kunyanyaswa na Polisi, Mauaji na Utekaji kwa Wagombea wenza wa vyama mbadala mfano CHADEMA

Matumizi ya Bunduki dhidi ya wagombea wanaokemea Ufisadi.

Je, Tanzania bado inahitaji Uchaguzi au mapinduzi matukufu?
View attachment 3700062
MY TAKE
Kuanza upya si ujinga.. Waliopo madarakani wameshindwa kutumikia wananchi, wanashibisha matumbo yao na makombo ndo wanapewa watawaliwa. Watanzania tuamke dhidi ya mifumo dhalimu ya CCM na Wala Nchi
Tanzania inahitaji ukombozi na sio Uchaguzi.
Nchi ikiwa huru hapo ndipo tutaweza kuchagua kiongozi tunayemtaka, na sio wachache kujipa mamlaka ya wananchi kwa manufaa yao.
 
Salaam,

Watawala wana yao moyoni.. Hawatosheki na wanachopata.

Wizi wa kura, kuenguliwa wagombea, Waggombea kunyimwa fomu za kuomba kuchaguliwa, wagombea kunyanyaswa na Polisi, Mauaji na Utekaji kwa Wagombea wenza wa vyama mbadala mfano CHADEMA

Matumizi ya Bunduki dhidi ya wagombea wanaokemea Ufisadi.

Je, Tanzania bado inahitaji Uchaguzi au mapinduzi matukufu?
View attachment 3700062
MY TAKE
Kuanza upya si ujinga.. Waliopo madarakani wameshindwa kutumikia wananchi, wanashibisha matumbo yao na makombo ndo wanapewa watawaliwa. Watanzania tuamke dhidi ya mifumo dhalimu ya CCM na Wala Nchi
My friends, ladies and gentlemen,
Let me confirm to you without any fear of contradictions that,

Uchaguzi mkuu wa Tanzania utaendelea kufanyika kwa kwa amani, uhuru, haki na uwazi kila baada ya miaka mitano kwa mujibu wa sheria na katiba ya nchi, na bila kujali porojo au kuzingatia mihemko au makasiriko ya wasusia uchaguzi, wafuata mkumbo, vibaka wa kisiasa au vibaraka wa mabwenyenye ya magharibi wanao bwekabweka daily bila mpangilio.

Ni muhimu ukawaeleza na wenzako kuhusu ukweli huu mtupu dhidi ya jambo hilo zito na la maana sana kwa ustawi wa demokrasia ya vyama vingi vya siasa Tanzania.

we will not stop doing that until Tanzanians decides otherwise leter on years to come 🐒
 
CCM hawawezi tena kuruhusu mazingira ya uchaguzi huru na wa haki. Kwa maana wanatambua fika kitakachotokea iwapo wapiga kura watajiridhisha pasipo na shaka kira zao zitalindwa na kuheshimiwa.
 
Kwa jinsi CCM ilivyo jimilikisha vyombo vyooote vya dola hakuna haja ya kuwa na uchaguzi kwani tayari nchi iko kwenye mfumo wa chama kimoja. Njia pekee ni mapinduzi ya kijeshi, askari wa vyeo vya chini waamue kuasi na kuwa upande wa wananchi kwani hao wanaofadika na mapochopocho ya CCM ni askari wachache tu wa vyeo vya juu ukilinganisha na hawa askari walalahoi wenzetu wanaofanyishwa kazi chafu za kuua wananchi wasio na hatia ili kuifanya CCM iendelee kutawala kidhalimu.
 
Salaam,

Watawala wana yao moyoni.. Hawatosheki na wanachopata.

Wizi wa kura, kuenguliwa wagombea, Waggombea kunyimwa fomu za kuomba kuchaguliwa, wagombea kunyanyaswa na Polisi, Mauaji na Utekaji kwa Wagombea wenza wa vyama mbadala mfano CHADEMA

Matumizi ya Bunduki dhidi ya wagombea wanaokemea Ufisadi.

Je, Tanzania bado inahitaji Uchaguzi au mapinduzi matukufu?
View attachment 3700062
MY TAKE
Kuanza upya si ujinga.. Waliopo madarakani wameshindwa kutumikia wananchi, wanashibisha matumbo yao na makombo ndo wanapewa watawaliwa. Watanzania tuamke dhidi ya mifumo dhalimu ya CCM na Wala Nchi
Hii inchi imeshadondoka tayari.

Mageuzi mapya ni mhimu sana.
 
Lemma naye ameshafika bei, mabadiliko ya kifikra tayari yapo ndiyo maana ya ile 29.10.2025 uprising nani aliamini kabla kuwa Watanganyika wanaweza kutoa hisia zao kwa kiwango kipya? Fikra zimeshabadilika lakini Katiba hii inayompa Rais umungumtu ndiyo kikwazo ndiyo maana anaagiza wote wanamkosoa watekwe, wafirwe kisha wauwawe na maiti zao kuchomwa moto.
 
Back
Top Bottom